Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 146 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 245 gói thầu, trong đó có 146 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 53 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 179 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 171 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,07%, Xây lắp 0%, Tư vấn 55,36%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.461.928.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.957.892.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục thủy lợi như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,07%, Xây lắp 0%, Tư vấn 55,36%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.461.928.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.957.892.196 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục thủy lợi như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 102 KHLCNT trong đó có 102 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 41 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp hệ thống mạng nội bộ và mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động của Văn phòng thường trực Ban Chỉ huy. của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ HOÀNG VIỆT
23/09/2022 14:44
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Quan trắc chất lượng nguồn nước mặt của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và đo đạc môi trường Phương Nam
22/09/2022 16:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp hệ thống mạng nội bộ và mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động của Văn phòng thường trực Ban Chỉ huy. của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 14:56
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật cơ sở dữ liệu hệ thống công trình thủy lợi trên nền thông tin địa lý phục vụ công tác quản lý của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ IGEO
19/08/2022 15:37
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, rà soát các vị trí có nguy cơ sạt lở của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY Cổ phần Ewater
18/08/2022 12:03
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, khảo sát nhận bàn giao tài sản kết cấu hạ tầng thủy lợi. của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THỊNH HOÀNG PHÁT
12/08/2022 15:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thông tin, tuyên truyền, phổ biến kiến thức, nâng cao nhận thức cộng đồng về phòng chống thiên tai trên Đài Truyền hình Thành phố của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Truyền thông Hoàng Anh
29/07/2022 15:49
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra cơ bản về sạt lở, dân cư và cơ sở hạ tầng ven sông, ven biển của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học Thủy lợi miền Nam và Công ty Cổ phần EWATER (SIWRR-EWATER)(0301218641 - VIỆN KHOA HỌC THỦY LỢI MIỀN NAM,0315118703 - CÔNG TY Cổ phần Ewater)
26/07/2022 15:46
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra chất lượng nước thải của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và đo đạc môi trường Phương Nam
07/07/2022 10:54
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bổ sung các kịch bản, bản đồ ứng phó ngập lụt và phương án di dời dân do bão của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học Thủy lợi Miền Nam và Công ty Cổ phần EWATER (SIWRR-EWATER)(0301218641 - VIỆN KHOA HỌC THỦY LỢI MIỀN NAM,0315118703 - CÔNG TY Cổ phần Ewater)
15/06/2022 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục thủy lợi công bố kết quả gói thầu Khảo sát thủy văn xân nhập mặn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Môi Trường Và Tài Nguyên, Trung tâm phân tích và đo đạc môi trường Phương Nam
02/12/2021 09:55
Chi cục thủy lợi công bố kết quả gói thầu Xây dựng đề án “Ứng dụng công nghệ viễn thám trong xây dựng dữ liệu phục vụ tìm kiếm cứu nạn, cứu hộ, phòng chống thiên tai, ứng phó biến đổi khí hậu”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ Thông tin Địa lý
24/11/2021 10:16
Chi cục thủy lợi công bố KQMT gói thầu Xây dựng đề án “Ứng dụng công nghệ viễn thám trong xây dựng dữ liệu phục vụ tìm kiếm cứu nạn, cứu hộ, phòng chống thiên tai, ứng phó biến đổi khí hậu” với 2 nhà thầu tham gia.
18/11/2021 17:04
Chi cục thủy lợi công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, phổ biến kiến thức, nâng cao nhận thức cộng đồng về phòng chống thiên tai trên Đài Truyền hình Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Truyền thông Hoàng Anh
17/11/2021 11:07
Chi cục thủy lợi công bố kết quả gói thầu Kiểm tra, rà soát các vị trí có nguy cơ sạt lở trên địa bàn Thành phố năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY Cổ phần Ewater
02/11/2021 16:08
Chi cục thủy lợi công bố kết quả gói thầu Cập nhật bản đồ cảnh báo các vị trí xung yếu và địa điểm an toàn di dời dân khi xảy ra thiên tai trên địa bàn Thành phố năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY Cổ phần Ewater
29/10/2021 09:57
Chi cục thủy lợi công bố KQMT gói thầu Kiểm tra, rà soát các vị trí có nguy cơ sạt lở trên địa bàn Thành phố năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2021 11:27
Chi cục thủy lợi công bố KQMT gói thầu Tuyên truyền, phổ biến kiến thức, nâng cao nhận thức cộng đồng về phòng chống thiên tai trên Đài Truyền hình Thành phố với 1 nhà thầu tham gia.
26/10/2021 14:00
Chi cục thủy lợi công bố KQMT gói thầu Khảo sát thủy văn xân nhập mặn với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2021 17:14
Chi cục thủy lợi đăng tải TBMT Tuyên truyền, phổ biến kiến thức, nâng cao nhận thức cộng đồng về phòng chống thiên tai trên Đài Truyền hình Thành phố theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/10/2021 11:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp hệ thống mạng nội bộ và mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động của Văn phòng thường trực Ban Chỉ huy. của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ HOÀNG VIỆT
23/09/2022 14:44
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Quan trắc chất lượng nguồn nước mặt của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và đo đạc môi trường Phương Nam
22/09/2022 16:09
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp hệ thống mạng nội bộ và mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động của Văn phòng thường trực Ban Chỉ huy. của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 14:56
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Cập nhật cơ sở dữ liệu hệ thống công trình thủy lợi trên nền thông tin địa lý phục vụ công tác quản lý của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ IGEO
19/08/2022 15:37
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra, rà soát các vị trí có nguy cơ sạt lở của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY Cổ phần Ewater
18/08/2022 12:03
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, khảo sát nhận bàn giao tài sản kết cấu hạ tầng thủy lợi. của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG THỊNH HOÀNG PHÁT
12/08/2022 15:02
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thông tin, tuyên truyền, phổ biến kiến thức, nâng cao nhận thức cộng đồng về phòng chống thiên tai trên Đài Truyền hình Thành phố của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Truyền thông Hoàng Anh
29/07/2022 15:49
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Điều tra cơ bản về sạt lở, dân cư và cơ sở hạ tầng ven sông, ven biển của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học Thủy lợi miền Nam và Công ty Cổ phần EWATER (SIWRR-EWATER)(0301218641 - VIỆN KHOA HỌC THỦY LỢI MIỀN NAM,0315118703 - CÔNG TY Cổ phần Ewater)
26/07/2022 15:46
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra chất lượng nước thải của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm phân tích và đo đạc môi trường Phương Nam
07/07/2022 10:54
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bổ sung các kịch bản, bản đồ ứng phó ngập lụt và phương án di dời dân do bão của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học Thủy lợi Miền Nam và Công ty Cổ phần EWATER (SIWRR-EWATER)(0301218641 - VIỆN KHOA HỌC THỦY LỢI MIỀN NAM,0315118703 - CÔNG TY Cổ phần Ewater)
15/06/2022 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi đã đăng tải 146 KHLCNT, trong đó có 245 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi đã đăng tải 56 TBMT trong 53 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 41 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc và sự phi lý là hai đứa con của cùng một mẹ đất. Chúng không thể tách rời. "
Albert Camus