Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 85,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.317.446.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.402.607.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 0%, Tư vấn 85,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.317.446.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 68.402.607.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kỹ thuật tài nguyên nước
06/08/2021 16:39
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2021 16:31
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
01/07/2021 16:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với 3 gói thầu.
30/06/2021 18:51
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thủy công
10/05/2021 14:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/03/2021 18:10
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Hoạt động của hội đồng tư vấn đánh giá an toàn đập, hồ chứa thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với 3 gói thầu.
18/02/2021 16:30
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
29/05/2020 16:08
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01:Tư vấn thiết kế điển hình, thiết kế mẫu, hướng dẫn kỹ thuật tưới tiết kiệm nước của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH
27/05/2020 15:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Đề án tăng cường bảo vệ chất lượng nước trong công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
18/05/2020 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kỹ thuật tài nguyên nước
06/08/2021 16:39
Chi cục Thủy lợi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá với 1 nhà thầu tham gia.
03/08/2021 10:26
Chi cục Thủy lợi Hà Nội đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2021 16:31
Chi cục Thủy lợi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
01/07/2021 16:17
Chi cục Thủy lợi Hà Nội đăng tải KHLCNT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội với 3 gói thầu.
30/06/2021 18:51
Chi cục Thủy lợi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thủy công
10/05/2021 14:16
Chi cục Thủy lợi Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2021 09:13
Chi cục Thủy lợi Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/03/2021 18:10
Chi cục Thủy lợi Hà Nội đăng tải KHLCNT Hoạt động của hội đồng tư vấn đánh giá an toàn đập, hồ chứa thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2021 với 3 gói thầu.
18/02/2021 16:30
Chi cục Thủy lợi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT - LASI
29/05/2020 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kỹ thuật tài nguyên nước
06/08/2021 16:39
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng quy trình, định mức kinh tế - kỹ thuật, đơn giá của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2021 16:31
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN
01/07/2021 16:17
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với 3 gói thầu.
30/06/2021 18:51
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thủy công
10/05/2021 14:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn hỗ trợ kỹ thuật kiểm tra, đánh giá an toàn đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/03/2021 18:10
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Hoạt động của hội đồng tư vấn đánh giá an toàn đập, hồ chứa thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội năm 2021 của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội với 3 gói thầu.
18/02/2021 16:30
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
29/05/2020 16:08
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01:Tư vấn thiết kế điển hình, thiết kế mẫu, hướng dẫn kỹ thuật tưới tiết kiệm nước của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH
27/05/2020 15:16
Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Đề án tăng cường bảo vệ chất lượng nước trong công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Hà Nội.
18/05/2020 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải 28 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Hà Nội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người thầy tốt nhất là trải nghiệm, chứ không phải góc nhìn méo mó của ai đó. "
Jack Kerouac
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.