Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 144 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 59,26%, Tư vấn 40,74%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.884.343.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.057.148.938 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 59,26%, Tư vấn 40,74%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 92.884.343.872 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.057.148.938 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 66 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/TV-CM: Cắm mốc chỉ giới phạm vi bảo vệ đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
02/10/2025 09:53
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06/TV-CC: Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THIÊN HOÀNG
24/06/2025 10:19
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07/PTV-CC: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/06/2025 16:04
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/TV-CC: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THANH PHONG
23/06/2025 15:56
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07/PTV-CC: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
23/06/2025 15:46
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/TV-CC: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV&XD HOÀNG TIẾN
23/06/2025 15:40
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06/TV-TMT: Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THIÊN HOÀNG
23/06/2025 15:37
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/XL-CC: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
19/06/2025 10:54
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/XL-CC: Thi công xây dựng (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
19/06/2025 10:51
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03/TV-CM: Cắm mốc chỉ giới phạm vi bảo vệ đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03/TV-CM: Cắm mốc chỉ giới phạm vi bảo vệ đập, hồ chứa nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
02/10/2025 09:53
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06/TV-CC: Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THIÊN HOÀNG
24/06/2025 10:19
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07/PTV-CC: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/06/2025 16:04
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04/TV-CC: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THANH PHONG
23/06/2025 15:56
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07/PTV-CC: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
23/06/2025 15:46
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04/TV-CC: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV&XD HOÀNG TIẾN
23/06/2025 15:40
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06/TV-TMT: Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THIÊN HOÀNG
23/06/2025 15:37
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03/TV-CM: Cắm mốc chỉ giới phạm vi bảo vệ đập, hồ chứa nước với 6 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 09:05
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05/XL-CC: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
19/06/2025 10:54
CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05/XL-CC: Thi công xây dựng (bao gồm chi phí dự phòng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH KHANG, CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
19/06/2025 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/TV-CM: Cắm mốc chỉ giới phạm vi bảo vệ đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
02/10/2025 09:53
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06/TV-CC: Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THIÊN HOÀNG
24/06/2025 10:19
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07/PTV-CC: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
23/06/2025 16:04
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/TV-CC: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THANH PHONG
23/06/2025 15:56
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07/PTV-CC: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
23/06/2025 15:46
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04/TV-CC: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV&XD HOÀNG TIẾN
23/06/2025 15:40
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06/TV-TMT: Kiểm định chất lượng công trình của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ THIÊN HOÀNG
23/06/2025 15:37
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/XL-CC: Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
19/06/2025 10:54
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05/XL-CC: Thi công xây dựng (bao gồm chi phí dự phòng) của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG HƯNG
19/06/2025 10:51
Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03/TV-CM: Cắm mốc chỉ giới phạm vi bảo vệ đập, hồ chứa nước của chủ đầu tư CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 144 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải 27 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH đã đăng tải 150 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 150 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH có quan hệ với 33 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI CỤC THỦY LỢI QUẢNG BÌNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự thành công thường đến với những ai không quá bận rộn đi tìm nó. "
Henry David Thoreau