Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 388 gói thầu, trong đó có 86 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 282 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.484.374.884 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.437.562.927 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.484.374.884 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.437.562.927 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 159 KHLCNT trong đó có 103 KHLCNT tự đăng tải, có 56 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 101 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 101 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 07 chỗ chuyên dùng phòng chống thiên tai trên địa bàn Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Toyota Lý Thường Kiệt
25/08/2026 11:40
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Kiểm tra, rà soát các vị trí có nguy cơ sạt lở trên địa bàn Thành phố với 2 gói thầu.
24/08/2026 17:50
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN THỦY LỢI VÀ MÔI TRƯỜNG
19/08/2026 16:14
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT MINH
17/08/2026 10:09
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập phương án phát triển hạ tầng thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN QUY HOẠCH THỦY LỢI MIỀN NAM
14/08/2026 17:46
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 07 chỗ chuyên dùng phòng chống thiên tai trên địa bàn Thành phố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 16:17
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Nâng cấp và duy trì, hỗ trợ kỹ thuật phần mềm quản lý Quỹ Phòng, chống thiên tai Thành phố với 6 gói thầu.
13/08/2026 13:57
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu, đánh giá E-Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔ TRẦN
12/08/2026 15:59
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thi Công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC THỊNH PHÁT
07/08/2026 18:25
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang bị xe chỉ đạo, chỉ huy chuyên dùng phòng chống thiên tai của Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
06/08/2026 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VĂN PHÒNG PHẨM AN PHÁT
27/02/2025 08:25
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê xe.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI THẢO CHÂU
27/02/2025 08:03
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
26/02/2025 22:10
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thực hiện công việc hỗ trợ, phục vụ tại Chi cục Thủy lợi năm 2025 (lái xe).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ ĐÔNG DƯƠNG
24/02/2025 11:16
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kiểm tra tình hình triển khai thực hiện tiêu chí số 3 về thủy lợi và phòng chống thiên tai trong chương trình nông thôn mới với 1 gói thầu.
19/02/2025 16:27
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thực hiện công việc hỗ trợ, phục vụ tại Chi cục Thủy lợi năm 2025 (bảo vệ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ NAM HẢI SƠN
17/02/2025 17:26
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Duy trì, hỗ trợ kỹ thuật phần mềm quản lý Quỹ phòng, chống thiên tai Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
17/02/2025 17:04
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Duy trì, hỗ trợ kỹ thuật phần mềm Văn phòng điện tử thông minh giai đoạn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
17/02/2025 15:44
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ ĐÔNG DƯƠNG
04/02/2025 15:10
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BENTEN
23/01/2025 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 07 chỗ chuyên dùng phòng chống thiên tai trên địa bàn Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Toyota Lý Thường Kiệt
25/08/2026 11:40
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư nhiệm vụ: Kiểm tra, rà soát các vị trí có nguy cơ sạt lở trên địa bàn Thành phố với 2 gói thầu.
24/08/2026 17:50
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Xây dựng định mức kinh tế - kỹ thuật trong quản lý, khai thác công trình thủy lợi trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN THỦY LỢI VÀ MÔI TRƯỜNG
19/08/2026 16:14
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT MINH
17/08/2026 10:09
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập phương án phát triển hạ tầng thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN QUY HOẠCH THỦY LỢI MIỀN NAM
14/08/2026 17:46
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô 07 chỗ chuyên dùng phòng chống thiên tai trên địa bàn Thành phố theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 16:17
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Nâng cấp và duy trì, hỗ trợ kỹ thuật phần mềm quản lý Quỹ Phòng, chống thiên tai Thành phố với 6 gói thầu.
13/08/2026 13:57
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-Hồ sơ mời thầu, đánh giá E-Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGÔ TRẦN
12/08/2026 15:59
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thi Công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯỚC THỊNH PHÁT
07/08/2026 18:25
Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm, trang bị xe chỉ đạo, chỉ huy chuyên dùng phòng chống thiên tai của Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
06/08/2026 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 119 KHLCNT, trong đó có 388 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 282 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 282 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Thủy lợi Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi sự thịnh vượng đến, lòng ghen tị vây hãm và tấn công nó; và khi nó rời đi, để lại phía sau là đau khổ và ăn năn. "
Leonardo da Vinci