Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 45 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 76,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.206.885.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.692.190.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,79%, Xây lắp 76,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.206.885.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.692.190.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 53 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 38 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí bảo trì, bảo dưỡng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN DIỆN
16/12/2024 16:39
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Chi phí bảo trì, bảo dưỡng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 23:50
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí thực hiện quản lý, khai thác, bảo trì công trình thủy lợi theo Nghị quyết số 08/2023/NQ-HĐND ngày 06/7/2023 của HĐND tỉnh của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/12/2024 19:24
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TVXD Tâm Việt
03/10/2024 09:10
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC HƯNG
02/10/2024 16:34
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT HATICO VIỆT NAM
30/09/2024 15:41
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2024 14:45
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mô hình "Tưới thông minh cho cây ăn quả và cây dược liệu" của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
07/09/2024 08:44
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 08:15
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
03/08/2024 11:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Chi phí bảo trì, bảo dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN DIỆN
16/12/2024 16:39
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Chi phí bảo trì, bảo dưỡng với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 10:00
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Chi phí bảo trì, bảo dưỡng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 23:50
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí thực hiện quản lý, khai thác, bảo trì công trình thủy lợi theo Nghị quyết số 08/2023/NQ-HĐND ngày 06/7/2023 của HĐND tỉnh với 1 gói thầu.
09/12/2024 19:24
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TVXD Tâm Việt
03/10/2024 09:10
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC HƯNG
02/10/2024 16:34
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT HATICO VIỆT NAM
30/09/2024 15:41
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 09:33
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2024 14:45
Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai công bố KQMT gói thầu Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2024 09:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí bảo trì, bảo dưỡng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN DIỆN
16/12/2024 16:39
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Chi phí bảo trì, bảo dưỡng của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2024 23:50
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu kinh phí thực hiện quản lý, khai thác, bảo trì công trình thủy lợi theo Nghị quyết số 08/2023/NQ-HĐND ngày 06/7/2023 của HĐND tỉnh của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
09/12/2024 19:24
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TVXD Tâm Việt
03/10/2024 09:10
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGỌC HƯNG
02/10/2024 16:34
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải kết quả gói thầu Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT HATICO VIỆT NAM
30/09/2024 15:41
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/09/2024 14:45
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mô hình "Tưới thông minh cho cây ăn quả và cây dược liệu" của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
07/09/2024 08:44
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải TBMT Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 08:15
Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải KHLCNT Lấy mẫu và xét nghiệm, phân tích mẫu nước xả thải vào công trình thủy lợi, đánh giá chất lượng nước năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
03/08/2024 11:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải 57 KHLCNT, trong đó có 59 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải 38 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai đã đăng tải 53 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 53 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục thủy lợi tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy luôn sẵn lòng nhìn cả hai mặt của luận điểm. Hiểu quan điểm đối lập là cách tốt nhất để củng cố quan điểm của bạn. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.