Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.451.230.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.447.490.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.451.230.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.447.490.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ Doanh nghiệp, Hợp Tác xã tham gia Chương trình quốc gia hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hóa năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:33
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ VNDX VIỆT NAM
27/12/2024 10:37
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu 02 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
27/12/2024 08:25
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT cho gói thầu 02 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
27/12/2024 08:25
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐO LƯỜNG VÀ KIỂM NGHIỆM
27/12/2024 07:32
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua nguyên vật liệu (Phục vụ cho xây dựng quy trình sản xuất mật ong bạc hà hữu cơ và phục vụ cho Xây dựng mô hình nuôi ong mật bạc hà theo hướng hữu cơ và ứng dụng công nghệ 4.0) của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Ong và Nuôi ong nhiệt đới
23/12/2024 09:35
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ cho các Doanh nghiệp tham gia Chương trình hỗ trợ chuyển đổi số năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ VNDX VIỆT NAM
18/12/2024 12:49
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 23:39
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 22:22
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đăng tải KHLCNT Hỗ trợ Doanh nghiệp, Hợp Tác xã tham gia Chương trình quốc gia hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hóa năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:33
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ VNDX VIỆT NAM
27/12/2024 10:37
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
27/12/2024 08:25
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT cho gói thầu 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
27/12/2024 08:25
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐO LƯỜNG VÀ KIỂM NGHIỆM
27/12/2024 07:32
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua nguyên vật liệu (Phục vụ cho xây dựng quy trình sản xuất mật ong bạc hà hữu cơ và phục vụ cho Xây dựng mô hình nuôi ong mật bạc hà theo hướng hữu cơ và ứng dụng công nghệ 4.0).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Ong và Nuôi ong nhiệt đới
23/12/2024 09:35
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 14:14
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 09:54
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ cho các Doanh nghiệp tham gia Chương trình hỗ trợ chuyển đổi số năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ VNDX VIỆT NAM
18/12/2024 12:49
Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đăng tải TBMT Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 23:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ Doanh nghiệp, Hợp Tác xã tham gia Chương trình quốc gia hỗ trợ doanh nghiệp nâng cao năng suất và chất lượng sản phẩm, hàng hóa năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với 1 gói thầu.
24/06/2025 16:33
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ VNDX VIỆT NAM
27/12/2024 10:37
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu 02 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
27/12/2024 08:25
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập E-HSMT đánh giá E-HSDT cho gói thầu 02 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
27/12/2024 08:25
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐO LƯỜNG VÀ KIỂM NGHIỆM
27/12/2024 07:32
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua nguyên vật liệu (Phục vụ cho xây dựng quy trình sản xuất mật ong bạc hà hữu cơ và phục vụ cho Xây dựng mô hình nuôi ong mật bạc hà theo hướng hữu cơ và ứng dụng công nghệ 4.0) của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Nghiên cứu Ong và Nuôi ong nhiệt đới
23/12/2024 09:35
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ cho các Doanh nghiệp tham gia Chương trình hỗ trợ chuyển đổi số năm 2024 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CHUYỂN ĐỔI SỐ VNDX VIỆT NAM
18/12/2024 12:49
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 02: Hỗ trợ nâng cấp hệ thống chuẩn kiểm định của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 23:39
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 22:22
Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu 04: Mua các sản phẩn gia công, bao bì của chủ đầu tư Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải 8 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu Chuẩn Đo lường Chất lượng Hà Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho người ngọn lửa và giúp anh ta ấm được một ngày. Truyền lửa cho người và anh ta sẽ ấm cả đời. "
Khuyết Danh