Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.606.711.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.496.632.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.606.711.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.496.632.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chiếu, thiết bị âm thanh phòng Hội trường Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT LIÊM NGUYỄN
20/08/2024 18:03
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT NAM
29/07/2024 16:07
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chiếu, thiết bị âm thanh phòng Hội trường Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
26/07/2024 16:24
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 17:12
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
15/05/2024 15:15
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác thanh tra, kiểm tra của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HD
06/12/2023 15:32
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức các lớp đào tạo chuyên môn nghiệp vụ về đo lường (Kiểm định viên) thuộc Đề án 996 năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đo lường Việt Nam
22/11/2023 08:29
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ Xây dựng cơ sở dữ liệu quản lý trong công tác Đo lường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
22/11/2023 08:23
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Khảo sát chất lượng hàng hóa lưu thông trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
21/11/2023 07:59
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thử nghiệm các mẫu thực phẩm, thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
21/11/2023 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chiếu, thiết bị âm thanh phòng Hội trường Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT LIÊM NGUYỄN
20/08/2024 18:03
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT NAM
29/07/2024 16:07
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chiếu, thiết bị âm thanh phòng Hội trường Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
26/07/2024 16:24
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2024 10:24
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 17:12
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng với 1 gói thầu.
15/05/2024 15:15
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác thanh tra, kiểm tra.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HD
06/12/2023 15:32
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức các lớp đào tạo chuyên môn nghiệp vụ về đo lường (Kiểm định viên) thuộc Đề án 996 năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đo lường Việt Nam
22/11/2023 08:29
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ Xây dựng cơ sở dữ liệu quản lý trong công tác Đo lường.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
22/11/2023 08:23
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Khảo sát chất lượng hàng hóa lưu thông trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
21/11/2023 07:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chiếu, thiết bị âm thanh phòng Hội trường Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT LIÊM NGUYỄN
20/08/2024 18:03
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VIỆT NAM
29/07/2024 16:07
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy chiếu, thiết bị âm thanh phòng Hội trường Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
26/07/2024 16:24
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/06/2024 17:12
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản phục vụ công tác Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
15/05/2024 15:15
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác thanh tra, kiểm tra của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HD
06/12/2023 15:32
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức các lớp đào tạo chuyên môn nghiệp vụ về đo lường (Kiểm định viên) thuộc Đề án 996 năm 2023 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đo lường Việt Nam
22/11/2023 08:29
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc nhiệm vụ Xây dựng cơ sở dữ liệu quản lý trong công tác Đo lường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
22/11/2023 08:23
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Khảo sát chất lượng hàng hóa lưu thông trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
21/11/2023 07:59
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thử nghiệm các mẫu thực phẩm, thức ăn chăn nuôi của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN KIỂM NGHIỆM AN TOÀN VỆ SINH THỰC PHẨM QUỐC GIA
21/11/2023 07:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi chỉ biết một nghĩa vụ, và đó là yêu thương. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.