Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 446.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 435.655.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 66,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 446.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 435.655.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Bộ thiết bị kiểm định nhiệt kế y học (thủy tinh - thủy ngân có cơ cấu cực đại; điện tử tiếp xúc có cơ cấu cực đại và nhiệt kế y học điện tử bức xạ hồng ngoại, ...) của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/10/2021 16:53
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cao năng lực hoạt động dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn, thử nghiệm phương tiện đo, chuẩn đo lường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
09/09/2021 15:48
Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đề án “Tăng cường, đổi mới hoạt động đo lường hỗ trợ doanh nghiệp Việt Nam nâng cao năng lực cạnh tranh và hội nhập quốc tế giai đoạn đến năm 2025, định hướng đến năm 2030” năm 2021.
09/09/2021 07:00
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/06/2019 11:15
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
03/06/2019 09:58
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2018 14:12
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn triển khai xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
11/09/2018 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Bộ thiết bị kiểm định nhiệt kế y học (thủy tinh - thủy ngân có cơ cấu cực đại; điện tử tiếp xúc có cơ cấu cực đại và nhiệt kế y học điện tử bức xạ hồng ngoại, ...).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI, THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ QUỐC TẾ
02/11/2021 10:36
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Bộ thiết bị kiểm định nhiệt kế y học (thủy tinh - thủy ngân có cơ cấu cực đại; điện tử tiếp xúc có cơ cấu cực đại và nhiệt kế y học điện tử bức xạ hồng ngoại, ...) với 1 nhà thầu tham gia.
14/10/2021 17:02
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Bộ thiết bị kiểm định nhiệt kế y học (thủy tinh - thủy ngân có cơ cấu cực đại; điện tử tiếp xúc có cơ cấu cực đại và nhiệt kế y học điện tử bức xạ hồng ngoại, ...) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/10/2021 16:53
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2019 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/06/2019 11:15
Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2018 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2018 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Bộ thiết bị kiểm định nhiệt kế y học (thủy tinh - thủy ngân có cơ cấu cực đại; điện tử tiếp xúc có cơ cấu cực đại và nhiệt kế y học điện tử bức xạ hồng ngoại, ...) của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/10/2021 16:53
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị hỗ trợ nâng cao năng lực hoạt động dịch vụ kiểm định, hiệu chuẩn, thử nghiệm phương tiện đo, chuẩn đo lường của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
09/09/2021 15:48
Chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đề án “Tăng cường, đổi mới hoạt động đo lường hỗ trợ doanh nghiệp Việt Nam nâng cao năng lực cạnh tranh và hội nhập quốc tế giai đoạn đến năm 2025, định hướng đến năm 2030” năm 2021.
09/09/2021 07:00
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/06/2019 11:15
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2019 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
03/06/2019 09:58
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Tư vấn xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2018 14:12
Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Tư vấn triển khai xây dựng và áp dụng hệ thống quản lý chất lượng theo Tiêu chuẩn quốc gia TCVN ISO 9001:2015 vào hoạt động của UBND cấp xã trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2018 của chủ đầu tư Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn với 1 gói thầu.
11/09/2018 13:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.