Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.815.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.785.165.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.815.726.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.785.165.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ Hội nghị tập huấn tuyên truyền, hướng dẫn để phát triển, mở rộng diện tích, sản xuất đạt hiệu quả kinh tế cao.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ HIỀN
07/10/2025 15:58
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ Hội nghị tập huấn tuyên truyền, hướng dẫn để phát triển, mở rộng diện tích, sản xuất đạt hiệu quả kinh tế cao với 1 gói thầu.
03/10/2025 14:20
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên, năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM NGHIỆM FAO
27/06/2025 16:22
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CHỨNG NHẬN QUỐC TẾ ISOCUS
27/06/2025 16:17
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phân tích, giám định đối tượng sinh vật hại phục vụ công tác giám sát, quản lý mã số vùng trồng trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:24
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm thuốc bảo vệ thực vật nguồn gốc sinh học phục vụ Dự án “Đẩy mạnh ứng dụng quản lý dịch hại tổng hợp (IPM) gắn với sản xuất nông sản hữu cơ trên một số cây trồng chủ lực tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2022-2025” năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỎ PHẦN THUỐC BẢO VỆ THỰC VẬT CÔNG NGHỆ CAO CHÂU Á
22/05/2025 16:41
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:20
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:45
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên, năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM NGHIỆM FAO
27/06/2025 16:22
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CHỨNG NHẬN QUỐC TẾ ISOCUS
27/06/2025 16:17
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm thuốc bảo vệ thực vật nguồn gốc sinh học phục vụ Dự án “Đẩy mạnh ứng dụng quản lý dịch hại tổng hợp (IPM) gắn với sản xuất nông sản hữu cơ trên một số cây trồng chủ lực tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2022-2025” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỎ PHẦN THUỐC BẢO VỆ THỰC VẬT CÔNG NGHỆ CAO CHÂU Á
22/05/2025 16:41
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:20
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:18
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:45
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:41
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:36
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật công bố kết quả gói thầu Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ Hội nghị tập huấn tuyên truyền, hướng dẫn để phát triển, mở rộng diện tích, sản xuất đạt hiệu quả kinh tế cao.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ HIỀN
07/10/2025 15:58
Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đăng tải KHLCNT Cung cấp giải khát giữa giờ phục vụ Hội nghị tập huấn tuyên truyền, hướng dẫn để phát triển, mở rộng diện tích, sản xuất đạt hiệu quả kinh tế cao với 1 gói thầu.
03/10/2025 14:20
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên, năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM NGHIỆM FAO
27/06/2025 16:22
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CHỨNG NHẬN QUỐC TẾ ISOCUS
27/06/2025 16:17
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phân tích, giám định đối tượng sinh vật hại phục vụ công tác giám sát, quản lý mã số vùng trồng trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:24
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm thuốc bảo vệ thực vật nguồn gốc sinh học phục vụ Dự án “Đẩy mạnh ứng dụng quản lý dịch hại tổng hợp (IPM) gắn với sản xuất nông sản hữu cơ trên một số cây trồng chủ lực tỉnh Hưng Yên giai đoạn 2022-2025” năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỎ PHẦN THUỐC BẢO VỆ THỰC VẬT CÔNG NGHỆ CAO CHÂU Á
22/05/2025 16:41
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:20
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
19/05/2025 15:18
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Phân tích mẫu đất, nước, sản phẩm và cấp Giấy chứng nhận VietGAP trên cây ăn quả trên địa bàn tỉnh Hưng Yên năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:45
Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải KHLCNT Tư vấn, hướng dẫn xây dựng hồ sơ và áp dụng quy trình sản xuất VietGAP trên cây ăn quả chủ lực năm 2025 của chủ đầu tư Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật với 1 gói thầu.
15/05/2025 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Chi cục Trồng Trọt - Bảo vệ thực vật có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có ba người bạn trung thành: một người vợ tấm cám, một con chó nuôi từ bé và một số tiền dự trữ. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.