Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.245.642.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.087.253.851 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.245.642.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.087.253.851 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 31 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình: Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
14/07/2025 14:28
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình: Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào với 1 gói thầu.
11/07/2025 13:15
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIẾN XANH GIA LAI
12/06/2025 10:42
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM với 1 gói thầu.
11/06/2025 15:12
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Trụ sở Văn phòng Chi nhánh, hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc và phòng lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
10/12/2024 16:03
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 114, hạng mục: Nhà bán hàng, sân đường bê tông, nền khu hầm bồn và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
10/12/2024 15:48
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 114, hạng mục: Nhà bán hàng, sân đường bê tông, nền khu hầm bồn và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:38
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải KHLCNT Thi công công trình Trụ sở Văn phòng Chi nhánh, hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc và phòng lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:33
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Cửa hàng kinh doanh và Kho dự trữ hàng hóa khác, hạng mục: Tường rào, sân bê tông, mái che dầu mỡ nhờn phuy của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
26/11/2024 08:34
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Petrolimex-Cửa hàng 120, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh công cộng, mái che để dầu mỡ nhờn phuy, thùng đựng chất thải nguy hại, sân bê tông và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM NGUYỄN
22/11/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIẾN XANH GIA LAI
12/06/2025 10:42
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Thi công công trình Trụ sở Văn phòng Chi nhánh, hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc và phòng lưu trữ hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
10/12/2024 16:03
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 114, hạng mục: Nhà bán hàng, sân đường bê tông, nền khu hầm bồn và tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
10/12/2024 15:48
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 114, hạng mục: Nhà bán hàng, sân đường bê tông, nền khu hầm bồn và tường rào với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:38
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đăng tải KHLCNT Thi công công trình Trụ sở Văn phòng Chi nhánh, hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc và phòng lưu trữ hồ sơ với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:33
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Thi công công trình: Cửa hàng kinh doanh và Kho dự trữ hàng hóa khác, hạng mục: Tường rào, sân bê tông, mái che dầu mỡ nhờn phuy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
26/11/2024 08:34
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Thi công công trình Petrolimex-Cửa hàng 120, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh công cộng, mái che để dầu mỡ nhờn phuy, thùng đựng chất thải nguy hại, sân bê tông và tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM NGUYỄN
22/11/2024 08:50
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đăng tải KHLCNT Thi công công trình: Cửa hàng kinh doanh và Kho dự trữ hàng hóa khác, hạng mục: Tường rào, sân bê tông, mái che dầu mỡ nhờn phuy với 1 gói thầu.
18/11/2024 16:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa công trình: Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
14/07/2025 14:28
CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình: Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào với 1 gói thầu.
11/07/2025 13:15
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KIẾN XANH GIA LAI
12/06/2025 10:42
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 124, hạng mục: Nhà bán hàng, nền khu hầm bồn, hệ thống công nghệ, rãnh thoát nước và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM với 1 gói thầu.
11/06/2025 15:12
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Trụ sở Văn phòng Chi nhánh, hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc và phòng lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
10/12/2024 16:03
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 114, hạng mục: Nhà bán hàng, sân đường bê tông, nền khu hầm bồn và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
10/12/2024 15:48
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa công trình Petrolimex-Cửa hàng 114, hạng mục: Nhà bán hàng, sân đường bê tông, nền khu hầm bồn và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:38
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải KHLCNT Thi công công trình Trụ sở Văn phòng Chi nhánh, hạng mục: Sửa chữa nhà làm việc và phòng lưu trữ hồ sơ của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:33
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình: Cửa hàng kinh doanh và Kho dự trữ hàng hóa khác, hạng mục: Tường rào, sân bê tông, mái che dầu mỡ nhờn phuy của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẠCH GIA LAI
26/11/2024 08:34
Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công công trình Petrolimex-Cửa hàng 120, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh công cộng, mái che để dầu mỡ nhờn phuy, thùng đựng chất thải nguy hại, sân bê tông và tường rào của chủ đầu tư CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NAM NGUYỄN
22/11/2024 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 40 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM đã đăng tải 37 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CHI NHÁNH XĂNG DẦU KONTUM có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật đau khổ cho một quốc gia mà nền văn học cắt giảm vì sự cản trở của thế lực. Điều này không chỉ xâm phạm quyền tự do báo chí mà còn đóng kín trái tim của một dân tộc, cắt xén trí nhớ của nó. "
Aleksandr Solzhenitsyn