Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.032.879.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.991.515.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.032.879.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.991.515.888 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
18/11/2024 10:12
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 14:23
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
21/10/2024 10:19
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
21/10/2024 10:06
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Xử lý khắc phục sạt lở tại cơ quan Huyện ủy của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
15/10/2024 15:22
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 14:08
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 10:44
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 10:42
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 10:40
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình: Xử lý khắc phục sạt lở tại cơ quan Huyện ủy của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và công nghệ Bảo An
22/05/2025 08:53
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố KQMT gói thầu Dịch vụ phi tư vấn: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Định Hóa với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 09:19
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đăng tải TBMT Dịch vụ phi tư vấn: Chỉnh lý, số hóa tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Định Hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2025 09:49
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
18/11/2024 10:12
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2024 08:30
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 14:23
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KDTM HẢI MINH
21/10/2024 10:19
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
21/10/2024 10:06
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Xử lý khắc phục sạt lở tại cơ quan Huyện ủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HẬU THỦY
15/10/2024 15:22
Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 14:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
18/11/2024 10:12
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/10/2024 14:23
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
21/10/2024 10:19
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
21/10/2024 10:06
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình: Xử lý khắc phục sạt lở tại cơ quan Huyện ủy của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá.
15/10/2024 15:22
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của Huyện uỷ Định Hoá của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 14:08
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 10:44
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 10:42
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động của cơ quan Huyện uỷ của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với 2 gói thầu.
10/10/2024 10:40
Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình: Xử lý khắc phục sạt lở tại cơ quan Huyện ủy của chủ đầu tư Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2024 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ quan Huyện uỷ Định Hoá có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cơm kẻ bất nhân, ăn, ấy chớ, Áo người vô nghĩa, mặc, chẳng thà. "
Nguyễn Trãi