Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.401.942.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.398.947.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.401.942.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.398.947.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua quần áo phục vụ công tác chăm sóc đối tượng bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trương Thị Điền Phương
15/05/2026 11:17
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TQT
13/05/2026 15:46
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Bắc An Khánh
13/05/2026 15:41
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua quần áo phục vụ công tác chăm sóc đối tượng bảo trợ xã hội với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:39
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua vật dụng thiết yếu phục vụ công tác chăm sóc đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
05/05/2026 08:35
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở đất do mưa lũ gây ra tại Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp với 2 gói thầu.
24/04/2026 17:27
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua vật dụng thiết yếu phục vụ công tác chăm sóc đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
24/04/2026 17:21
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật phần thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
02/04/2026 15:23
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hồng Quang
02/04/2026 15:18
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để lập BCKTKT xây dựng công trình: Sửa chữa bảo dưỡng các khối nhà: Nhà số 1 (Nhà hành chính); Nhà số 2 (Nhà ở cán bộ); Nhà số 3 (Nhà y tế); Nhà số 4 (Nhà thăm gặp); Nhà số 5 (Nhà bếp + Nhà ăn); Nhà số 6B + Nhà số 6C + Nhà số 6D - Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp với 2 gói thầu.
24/03/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua quần áo phục vụ công tác chăm sóc đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Trương Thị Điền Phương
26/06/2025 10:19
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua quần áo phục vụ công tác chăm sóc đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
19/06/2025 08:47
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua gạo phục vụ công tác nuôi dưỡng đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG THỊ TUYẾT MAI
11/06/2025 11:11
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua gạo phục vụ công tác nuôi dưỡng đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
09/06/2025 07:45
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua sữa, bỉm phục vụ nuôi dưỡng, chăm sóc đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Sữa Nội Sữa Ngoại Đồ Rê Mí
05/06/2025 08:23
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua sữa, bỉm phục vụ nuôi dưỡng, chăm sóc đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
30/05/2025 17:16
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua quần áo, đồ dùng mùa đông cho đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Trương Thị Điền Phương
13/12/2024 16:27
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua quần áo, đồ dùng mùa đông cho đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
10/12/2024 08:52
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu mua sữa, bỉm phục vụ nuôi dưỡng, chăm sóc đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa Hàng Sữa Nội Sữa Ngoại Đồ Rê Mí
08/10/2024 10:13
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Gói thầu : mua sữa, bỉm phục vụ nuôi dưỡng, chăm sóc đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
03/10/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua quần áo phục vụ công tác chăm sóc đối tượng bảo trợ xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trương Thị Điền Phương
15/05/2026 11:17
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TQT
13/05/2026 15:46
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Bắc An Khánh
13/05/2026 15:41
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua quần áo phục vụ công tác chăm sóc đối tượng bảo trợ xã hội với 1 gói thầu.
12/05/2026 15:39
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Mua vật dụng thiết yếu phục vụ công tác chăm sóc đối tượng BTXH.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
05/05/2026 08:35
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Khắc phục sạt lở đất do mưa lũ gây ra tại Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp với 2 gói thầu.
24/04/2026 17:27
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Mua vật dụng thiết yếu phục vụ công tác chăm sóc đối tượng BTXH với 1 gói thầu.
24/04/2026 17:21
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật phần thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
02/04/2026 15:23
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Hồng Quang
02/04/2026 15:18
Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu để lập BCKTKT xây dựng công trình: Sửa chữa bảo dưỡng các khối nhà: Nhà số 1 (Nhà hành chính); Nhà số 2 (Nhà ở cán bộ); Nhà số 3 (Nhà y tế); Nhà số 4 (Nhà thăm gặp); Nhà số 5 (Nhà bếp + Nhà ăn); Nhà số 6B + Nhà số 6C + Nhà số 6D - Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp với 2 gói thầu.
24/03/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đã đăng tải 16 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp đã đăng tải 15 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở Bảo trợ xã hội tổng hợp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"“Khi nào thì người ta nên dùng nước hoa?” Có cô gái trẻ hỏi. “Bất cứ khi nào người ta muốn được hôn.” "
Coco Chanel
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".