Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 57 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,08%, Xây lắp 1,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.053.009.673 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.264.970.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,08%, Xây lắp 1,64%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,28%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.053.009.673 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.264.970.349 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 28 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 55 TBMT trong đó tự mời thầu 55 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đôt (gas) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT RỰC SÁNG
25/02/2025 16:27
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ánh
25/02/2025 16:26
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quần áo và đồ dùng sinh hoạt thiết yếu cho đối tượng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG TRƯỜNG THỊNH
25/02/2025 16:25
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuỷ hải sản các loại (tôm, cá, mực, khô, …) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẠN THÀNH ĐẠT
25/02/2025 16:24
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm và gia vị các loại (thịt các loại, trứng, chả, rau, gia vị các loại, …) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM DV PHƯƠNG AN
25/02/2025 16:07
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua công cụ, dụng cụ phục vụ chăm sóc đối tượng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN PHÁT
20/02/2025 18:04
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua thuỷ hải sản các loại (tôm, cá, mực, khô, …) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:56
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua quần áo và đồ dùng sinh hoạt thiết yếu cho đối tượng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:55
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua gạo của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:54
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua chất đôt (gas) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua chất đôt (gas).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT RỰC SÁNG
25/02/2025 16:27
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ánh
25/02/2025 16:26
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua quần áo và đồ dùng sinh hoạt thiết yếu cho đối tượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG TRƯỜNG THỊNH
25/02/2025 16:25
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua thuỷ hải sản các loại (tôm, cá, mực, khô, …).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẠN THÀNH ĐẠT
25/02/2025 16:24
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm và gia vị các loại (thịt các loại, trứng, chả, rau, gia vị các loại, …).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM DV PHƯƠNG AN
25/02/2025 16:07
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố kết quả gói thầu Mua công cụ, dụng cụ phục vụ chăm sóc đối tượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN PHÁT
20/02/2025 18:04
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố KQMT gói thầu Mua thực phẩm và gia vị các loại (thịt các loại, trứng, chả, rau, gia vị các loại, …) với 2 nhà thầu tham gia.
19/02/2025 17:03
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố KQMT gói thầu Mua chất đôt (gas) với 4 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 16:02
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố KQMT gói thầu Mua gạo với 4 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 16:02
Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh công bố KQMT gói thầu Mua quần áo và đồ dùng sinh hoạt thiết yếu cho đối tượng với 5 nhà thầu tham gia.
12/02/2025 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đôt (gas) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - SẢN XUẤT RỰC SÁNG
25/02/2025 16:27
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gạo của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Ánh
25/02/2025 16:26
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quần áo và đồ dùng sinh hoạt thiết yếu cho đối tượng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG TRƯỜNG THỊNH
25/02/2025 16:25
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuỷ hải sản các loại (tôm, cá, mực, khô, …) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VẠN THÀNH ĐẠT
25/02/2025 16:24
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm và gia vị các loại (thịt các loại, trứng, chả, rau, gia vị các loại, …) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TM DV PHƯƠNG AN
25/02/2025 16:07
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua công cụ, dụng cụ phục vụ chăm sóc đối tượng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TOÀN PHÁT
20/02/2025 18:04
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua thuỷ hải sản các loại (tôm, cá, mực, khô, …) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:56
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua quần áo và đồ dùng sinh hoạt thiết yếu cho đối tượng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:55
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua gạo của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:54
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT Mua chất đôt (gas) của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 80 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải 61 TBMT trong 57 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 55 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh đã đăng tải 73 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện Ma túy Đức Hạnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lời nói trần tục, sự im lặng thiêng liêng, nhưng cũng tàn bạo và chết chóc: vì thế chúng ta phải học cả hai. "
Thomas Carlyle