Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 26 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,94%, Xây lắp 35,29%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.011.289.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.612.808.564 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,94%, Xây lắp 35,29%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.011.289.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.612.808.564 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 18 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:56
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:55
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu só 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:39
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông; Sân bóng + bục sân khấu ngoài trời; các xưởng dạy nghề, lao động sản xuất - Cơ sở Cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với 7 gói thầu.
17/02/2025 17:50
Chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa sân bê tông; Sân bóng + bục sân khấu ngoài trời; các xưởng dạy nghề, lao động sản xuất - Cơ sở Cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
17/02/2025 17:17
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
07/11/2024 16:26
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Sửa chữa mái tôn nhà xưởng, khu y tế - Cơ sở cai nghiện ma tuý số 3 Hà Nội .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
16/10/2024 09:45
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:17
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với 1 gói thầu.
17/09/2024 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN SƠN XÂY DỰNG AN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, nhân viên và người cai nghiện năm 2024 của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa huyện Mê Linh
30/08/2024 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án với 2 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 10:31
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 10:31
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu só 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/03/2025 08:59
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:56
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:55
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu só 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:39
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông; Sân bóng + bục sân khấu ngoài trời; các xưởng dạy nghề, lao động sản xuất - Cơ sở Cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với 7 gói thầu.
17/02/2025 17:50
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT THỊNH VƯỢNG
07/11/2024 16:26
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với 1 nhà thầu tham gia.
09/10/2024 10:03
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:56
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:55
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu só 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/02/2025 19:39
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân bê tông; Sân bóng + bục sân khấu ngoài trời; các xưởng dạy nghề, lao động sản xuất - Cơ sở Cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với 7 gói thầu.
17/02/2025 17:50
Chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa sân bê tông; Sân bóng + bục sân khấu ngoài trời; các xưởng dạy nghề, lao động sản xuất - Cơ sở Cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
17/02/2025 17:17
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
07/11/2024 16:26
Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình: Sửa chữa mái tôn nhà xưởng, khu y tế - Cơ sở cai nghiện ma tuý số 3 Hà Nội .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
16/10/2024 09:45
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải TBMT Gói thầu “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 17:17
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm trang thiết bị, tài sản năm 2024” của Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội với 1 gói thầu.
17/09/2024 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN SƠN XÂY DỰNG AN PHÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ, nhân viên và người cai nghiện năm 2024 của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa huyện Mê Linh
30/08/2024 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải 17 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy số 3 Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sau khi mắc phải sai lầm, hãy sửa chữa. "
Pêriandrơ Corinphơxki
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.