Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.183.309.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.164.763.169 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.183.309.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.164.763.169 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV - TAS
13/11/2024 09:41
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
13/11/2024 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
04/10/2024 15:52
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV - TAS
02/10/2024 10:54
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
02/10/2024 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 16:36
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
20/09/2024 14:23
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
20/09/2024 14:18
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 4 gói thầu.
19/09/2024 17:27
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 4 gói thầu.
18/09/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV - TAS
13/11/2024 09:41
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên với 1 gói thầu.
13/11/2024 09:27
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV - TAS
02/10/2024 10:54
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên với 1 gói thầu.
02/10/2024 10:15
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
20/09/2024 14:23
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
20/09/2024 14:18
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 4 gói thầu.
19/09/2024 17:27
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 4 gói thầu.
18/09/2024 16:29
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước công bố kết quả gói thầu Trồng, chăm sóc cây cao su năm thứ nhất diện tích 11,8 ha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN HÀ
20/08/2019 15:56
Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đăng tải TBMT Trồng, chăm sóc cây cao su năm thứ nhất diện tích 11,8 ha theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/07/2019 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV - TAS
13/11/2024 09:41
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
13/11/2024 09:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
04/10/2024 15:52
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV - TAS
02/10/2024 10:54
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Cung cấp quần, áo đồng phục cho học viên của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
02/10/2024 10:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 16:36
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC
20/09/2024 14:23
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
20/09/2024 14:18
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 4 gói thầu.
19/09/2024 17:27
Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho viên chức và người lao động làm việc tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước của chủ đầu tư Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước với 4 gói thầu.
18/09/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Bình Phước có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không cần hỏi cậu bị sao, cũng không cần nói là tối nay tớ bận. Mỗi người tốt nhất là có một, hai người bạn như vậy, không cần lí do cũng có thể sống chết cùng nhau. "
Sói Xám Mọc Cánh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.