Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.669.708.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.653.336.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.669.708.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.653.336.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xuất nhập khẩu PCCC Hà Nội
27/08/2021 10:45
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2021 12:24
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2021 18:27
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với 3 gói thầu.
08/07/2021 14:12
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2021 19:14
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với 3 gói thầu.
13/01/2021 08:12
Chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện.
11/01/2021 07:00
Chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện.
31/12/2020 07:00
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí xây dựng (gồm chi phí lán trại và chi phí không xác định từ thiết kế) của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HOÀNG
03/12/2018 22:26
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây dựng (gồm chi phí lán trại và chi phí không xác định từ thiết kế) của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2018 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xuất nhập khẩu PCCC Hà Nội
27/08/2021 10:45
Công an huyện Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2021 14:31
Công an huyện Đan Phượng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2021 12:24
Công an huyện Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn với 0 nhà thầu tham gia.
23/07/2021 16:04
Công an huyện Đan Phượng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2021 18:27
Công an huyện Đan Phượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn với 3 gói thầu.
08/07/2021 14:12
Công an huyện Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện với 2 nhà thầu tham gia.
24/01/2021 20:00
Công an huyện Đan Phượng đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2021 19:14
Công an huyện Đan Phượng đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện với 3 gói thầu.
13/01/2021 08:12
Công an huyện Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí xây dựng (gồm chi phí lán trại và chi phí không xác định từ thiết kế).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HOÀNG
03/12/2018 22:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư và xuất nhập khẩu PCCC Hà Nội
27/08/2021 10:45
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/08/2021 12:24
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/07/2021 18:27
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội phòng cháy chữa cháy dân phòng tại UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với 3 gói thầu.
08/07/2021 14:12
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2021 19:14
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với 3 gói thầu.
13/01/2021 08:12
Chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện.
11/01/2021 07:00
Chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm cơ sở vật chất, trang thiết bị phục vụ công tác tại Trụ sở làm việc mới Công an huyện.
31/12/2020 07:00
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ chi phí xây dựng (gồm chi phí lán trại và chi phí không xác định từ thiết kế) của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI HOÀNG
03/12/2018 22:26
Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây dựng (gồm chi phí lán trại và chi phí không xác định từ thiết kế) của chủ đầu tư Công an huyện Đan Phượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2018 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an huyện Đan Phượng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Cho dù sự theo đuổi khó khăn tới bao nhiêu, bạn cũng luôn luôn nên giữ giấc mơ ngày đầu tiên đã có. Nó sẽ cho bạn động lực và cứu rỗi bạn (khỏi những suy nghĩ yếu mềm). "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.