Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an quận Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.726.520.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.663.656.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an quận Ba Đình như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.726.520.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.663.656.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an quận Ba Đình như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
21/08/2024 15:51
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2024 18:10
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Nhiệm vụ công tác, học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế về các mặt công tác đảm bảo TTATGT, TTĐT, vệ sinh môi trường, PCCC và CNCH, XDPT bảo vệ an ninh tổ quốc; Phòng chống tội phạm, phòng chống mua bán người; phòng chống ma tuý mại dâm, phòng chống quản lý người nghiện, người nhiễm HIV/AIDS tại tỉnh Quảng Nam - Đà Nẵng của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 1 gói thầu.
09/08/2024 21:15
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 15:37
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In sổ tay kỹ năng an toàn phòng cháy chữa cháy cho hoc sinh các trường Tiểu học, Trung học cơ sở trên địa bà quận Ba Đình năm 2021 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 3 gói thầu.
27/10/2021 15:18
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In sổ tay kỹ năng an toàn phòng cháy chữa cháy cho hoc sinh các trường Tiểu học, Trung học cơ sở trên địa bà quận Ba Đình năm 2021 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 3 gói thầu.
19/10/2021 11:40
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2020 15:49
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi hướng dẫn an toàn PCCC, cách xử lý khi có cháy nổ xảy ra và một số kỹ năng thoát nạn phát đến từng hộ dân trên địa bàn quận Ba Đình năm 2020 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 3 gói thầu.
12/11/2020 17:03
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập, nghiên cứu thực tế công tác xây dựng phòng trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc; phòng chống tội phạm và tệ nạn xã hội; phòng, chống HIV AIDS tại tỉnh Cần Thơ của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần du lịch Phúc Gia
23/12/2019 18:04
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Học tập, nghiên cứu thực tế công tác xây dựng phòng trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc; phòng chống tội phạm và tệ nạn xã hội; phòng, chống HIV AIDS tại tỉnh Cần Thơ của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/11/2019 19:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an quận Ba Đình công bố kết quả gói thầu Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
21/08/2024 15:51
Công an quận Ba Đình công bố KQMT gói thầu Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
17/08/2024 09:28
Công an quận Ba Đình đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2024 18:10
Công an quận Ba Đình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Nhiệm vụ công tác, học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế về các mặt công tác đảm bảo TTATGT, TTĐT, vệ sinh môi trường, PCCC và CNCH, XDPT bảo vệ an ninh tổ quốc; Phòng chống tội phạm, phòng chống mua bán người; phòng chống ma tuý mại dâm, phòng chống quản lý người nghiện, người nhiễm HIV/AIDS tại tỉnh Quảng Nam - Đà Nẵng với 1 gói thầu.
09/08/2024 21:15
Công an quận Ba Đình công bố KQMT gói thầu In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH với 6 nhà thầu tham gia.
04/11/2021 17:05
Công an quận Ba Đình đăng tải TBMT In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 15:37
Công an quận Ba Đình đăng tải KHLCNT In sổ tay kỹ năng an toàn phòng cháy chữa cháy cho hoc sinh các trường Tiểu học, Trung học cơ sở trên địa bà quận Ba Đình năm 2021 với 3 gói thầu.
27/10/2021 15:18
Công an quận Ba Đình đăng tải KHLCNT In sổ tay kỹ năng an toàn phòng cháy chữa cháy cho hoc sinh các trường Tiểu học, Trung học cơ sở trên địa bà quận Ba Đình năm 2021 với 3 gói thầu.
19/10/2021 11:40
Công an quận Ba Đình công bố KQMT gói thầu In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2020 20:55
Công an quận Ba Đình đăng tải TBMT In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2020 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DU LỊCH HÀ NỘI - CÔNG TY TNHH
21/08/2024 15:51
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Tổ chức Đoàn công tác học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/08/2024 18:10
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Nhiệm vụ công tác, học tập kinh nghiệm, nghiên cứu thực tế về các mặt công tác đảm bảo TTATGT, TTĐT, vệ sinh môi trường, PCCC và CNCH, XDPT bảo vệ an ninh tổ quốc; Phòng chống tội phạm, phòng chống mua bán người; phòng chống ma tuý mại dâm, phòng chống quản lý người nghiện, người nhiễm HIV/AIDS tại tỉnh Quảng Nam - Đà Nẵng của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 1 gói thầu.
09/08/2024 21:15
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/10/2021 15:37
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In sổ tay kỹ năng an toàn phòng cháy chữa cháy cho hoc sinh các trường Tiểu học, Trung học cơ sở trên địa bà quận Ba Đình năm 2021 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 3 gói thầu.
27/10/2021 15:18
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In sổ tay kỹ năng an toàn phòng cháy chữa cháy cho hoc sinh các trường Tiểu học, Trung học cơ sở trên địa bà quận Ba Đình năm 2021 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 3 gói thầu.
19/10/2021 11:40
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT In ấn tờ rơi tuyên truyền công tác PCCCCNCH của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/11/2020 15:49
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải KHLCNT In tờ rơi hướng dẫn an toàn PCCC, cách xử lý khi có cháy nổ xảy ra và một số kỹ năng thoát nạn phát đến từng hộ dân trên địa bàn quận Ba Đình năm 2020 của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với 3 gói thầu.
12/11/2020 17:03
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập, nghiên cứu thực tế công tác xây dựng phòng trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc; phòng chống tội phạm và tệ nạn xã hội; phòng, chống HIV AIDS tại tỉnh Cần Thơ của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần du lịch Phúc Gia
23/12/2019 18:04
Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải TBMT Học tập, nghiên cứu thực tế công tác xây dựng phòng trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc; phòng chống tội phạm và tệ nạn xã hội; phòng, chống HIV AIDS tại tỉnh Cần Thơ của chủ đầu tư Công an quận Ba Đình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/11/2019 19:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Ba Đình đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Ba Đình có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Ba Đình có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Ba Đình có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là thấy nơi người mình yêu điều mình mong ước chứ không phải điều mình tìm được. "
Paul Reboux