Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 47 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.081.422.414 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.947.527.922 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.081.422.414 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.947.527.922 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá làm quà tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025 cho các trạm tuần tra nhân dân trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THÚY NGA
15/01/2025 18:03
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá làm quà tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025
cho các trạm tuần tra nhân dân trên địa bàn quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với 1 gói thầu.
15/01/2025 15:23
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC DUY LINH LAPTOP
29/12/2024 23:51
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị quần áo của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
28/12/2024 23:59
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 11:23
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với 3 gói thầu.
17/12/2024 23:40
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HÀ NỘI
16/12/2024 17:14
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải TBMT Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 14:29
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với 5 gói thầu.
02/12/2024 16:09
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ HOÀNG HẢI
02/12/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG công bố kết quả gói thầu Mua hàng hoá làm quà tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025 cho các trạm tuần tra nhân dân trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THÚY NGA
15/01/2025 18:03
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá làm quà tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025
cho các trạm tuần tra nhân dân trên địa bàn quận Hai Bà Trưng với 1 gói thầu.
15/01/2025 15:23
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC DUY LINH LAPTOP
29/12/2024 23:51
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị quần áo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
28/12/2024 23:59
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2024 08:13
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 11:23
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng với 3 gói thầu.
17/12/2024 23:40
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG công bố kết quả gói thầu Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HÀ NỘI
16/12/2024 17:14
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG công bố KQMT gói thầu Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 09:02
CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đăng tải TBMT Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hoá làm quà tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025 cho các trạm tuần tra nhân dân trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ THÚY NGA
15/01/2025 18:03
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua hàng hoá làm quà tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025
cho các trạm tuần tra nhân dân trên địa bàn quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với 1 gói thầu.
15/01/2025 15:23
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC DUY LINH LAPTOP
29/12/2024 23:51
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị quần áo của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY QUANG HÀ
28/12/2024 23:59
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 11:23
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác triển khai cơ sở vật chất, hạ tầng Đề án 06 của Chính phủ trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với 3 gói thầu.
17/12/2024 23:40
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY HÀ NỘI
16/12/2024 17:14
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải TBMT Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn, cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2024 14:29
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải KHLCNT Trang bị, bổ sung phương tiện phòng cháy chữa cháy, cứu nạn cứu hộ tại các điểm chữa cháy công cộng trên địa bàn Quận Hai Bà Trưng của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG với 5 gói thầu.
02/12/2024 16:09
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ VÀ ĐÔ THỊ HOÀNG HẢI
02/12/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải 47 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN HAI BÀ TRƯNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con đường lên đồi có hoàn toàn vòng vèo không? Có đấy, vòng vèo đến tận cuối đường.Hành trình của một ngày có tốn cả ngày không? Từ sáng đến tối đấy, bạn của tôi ạ.Does the road wind up-hill all the way? Yes, to the very end. Will the day’s journey take the whole long day? From morn to night, my friend. "
Christina Rossetti
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.