Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.227.142.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.178.206.395 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.227.142.306 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.178.206.395 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 33 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ IN THUẬN PHÁT
28/11/2024 18:03
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng cáo và Thương mại Bút Chì Vàng
28/11/2024 17:56
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:12
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:11
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
22/11/2024 18:22
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
22/11/2024 18:13
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG VĂN MINH
04/11/2024 16:39
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN HOÀNG NAM
04/11/2024 16:36
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG C&D HÀ NỘI
04/11/2024 16:33
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, cung cấp quạt nhựa tuyên truyền về phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy phục vụ tuyên truyền tại các khu chung cư, tòa nhà cao tầng trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
04/11/2024 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ IN THUẬN PHÁT
28/11/2024 18:03
Công an quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng cáo và Thương mại Bút Chì Vàng
28/11/2024 17:56
Công an quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:12
Công an quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:11
Công an quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 với 1 gói thầu.
22/11/2024 18:22
Công an quận Hoàng Mai đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 với 1 gói thầu.
22/11/2024 18:13
Công an quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG VĂN MINH
04/11/2024 16:39
Công an quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN HOÀNG NAM
04/11/2024 16:36
Công an quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG C&D HÀ NỘI
04/11/2024 16:33
Công an quận Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Thiết kế, cung cấp quạt nhựa tuyên truyền về phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy phục vụ tuyên truyền tại các khu chung cư, tòa nhà cao tầng trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
04/11/2024 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ IN THUẬN PHÁT
28/11/2024 18:03
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng cáo và Thương mại Bút Chì Vàng
28/11/2024 17:56
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:12
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
25/11/2024 14:11
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, sản xuất cẩm nang tuyên truyền về luật phòng chống ma tuy năm 2021, trang bị kiến thức phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy dành cho đội tình nguyện - Đội công tác xã hội tình nguyện và cán bộ Cảnh sát khu vực, cảnh sát Hình sự thuộc Công an các phường năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
22/11/2024 18:22
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, cung cấp Bảng hợp kim CNC công nhận Tổ dân phố không ma túy trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai với 1 gói thầu.
22/11/2024 18:13
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG VĂN MINH
04/11/2024 16:39
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TÂN HOÀNG NAM
04/11/2024 16:36
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG C&D HÀ NỘI
04/11/2024 16:33
Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, cung cấp quạt nhựa tuyên truyền về phòng, chống tội phạm và tệ nạn ma túy phục vụ tuyên truyền tại các khu chung cư, tòa nhà cao tầng trên địa bàn quận Hoàng Mai năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
04/11/2024 11:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Hoàng Mai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi khốn nạn nhất cuộc đời này không phải là không có ai để yêu. Mà là đã tìm thấy một kẻ đến với ta và khiến phần còn lại của cả thế giới trở nên dư thừa. Rồi kẻ đó ra đi, bỏ ta lại với một thế giới mà ta chẳng còn thiết tha tìm hiểu gì thêm nữa.Họ đã nhẫn tâm mang đến cuộc đời ta những khoảng trống không thể lấp đầy… "
Hamlet Trương
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.