Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 114 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 112 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.651.965.716 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.429.470.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.651.965.716 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.429.470.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 117 KHLCNT trong đó có 113 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ công tác tháng 9/2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ – XĂNG DẦU
09/09/2022 10:22
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 9/2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
09/09/2022 10:17
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, kệ tủ văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
06/09/2022 09:45
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tờ rơi tem dán, cẩm nang tuyên truyền ATGT của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
31/08/2022 16:54
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung câp tờ rơi. tem dán và cẩm nang tuyên truyền ATGT của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
31/08/2022 16:48
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển số 50A-000.52 của Công an quận. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
08/08/2022 16:45
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển số 50A-000.52 của Công an quận. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
08/08/2022 16:40
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 06 xe mô tô biển số: 51A1-0253, 51A1-0366, 59A1-002.38, 59A1-000.51, 59B2-002.32, 41B1-000.29 cho Đội CSGT-TT của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
08/08/2022 15:52
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 8 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
08/08/2022 15:26
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 8 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
08/08/2022 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ công tác tháng 9/2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ – XĂNG DẦU
09/09/2022 10:22
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 9/2022 với 1 gói thầu.
09/09/2022 10:17
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Nâng cấp và mở rộng Hệ thống Tiếp nhận và Trả hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM PATSOFT
07/09/2022 15:31
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, kệ tủ văn phòng phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Gia Phúc BCA
06/09/2022 09:45
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm tờ rơi tem dán, cẩm nang tuyên truyền ATGT.
- Nhà thầu trúng thầu: Xí nghiệp in Nguyễn Minh Hoàng
31/08/2022 16:54
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung câp tờ rơi. tem dán và cẩm nang tuyên truyền ATGT với 1 gói thầu.
31/08/2022 16:48
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố KQMT gói thầu Nâng cấp và mở rộng Hệ thống Tiếp nhận và Trả hồ sơ với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2022 09:07
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển số 50A-000.52 của Công an quận..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁ THÀNH
08/08/2022 16:45
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển số 50A-000.52 của Công an quận. với 1 gói thầu.
08/08/2022 16:40
CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 06 xe mô tô biển số: 51A1-0253, 51A1-0366, 59A1-002.38, 59A1-000.51, 59B2-002.32, 41B1-000.29 cho Đội CSGT-TT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sửa chữa xe Thế giới
08/08/2022 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xăng dầu phục vụ công tác tháng 9/2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ – XĂNG DẦU
09/09/2022 10:22
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 9/2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
09/09/2022 10:17
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế, kệ tủ văn phòng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
06/09/2022 09:45
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tờ rơi tem dán, cẩm nang tuyên truyền ATGT của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
31/08/2022 16:54
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung câp tờ rơi. tem dán và cẩm nang tuyên truyền ATGT của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
31/08/2022 16:48
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển số 50A-000.52 của Công an quận. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
08/08/2022 16:45
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển số 50A-000.52 của Công an quận. của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
08/08/2022 16:40
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa 06 xe mô tô biển số: 51A1-0253, 51A1-0366, 59A1-002.38, 59A1-000.51, 59B2-002.32, 41B1-000.29 cho Đội CSGT-TT của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
08/08/2022 15:52
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 8 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH.
08/08/2022 15:26
Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xăng dầu phục vụ công tác tháng 8 năm 2022 của chủ đầu tư CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH với 1 gói thầu.
08/08/2022 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải 114 KHLCNT, trong đó có 123 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH đã đăng tải 73 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG AN QUẬN TÂN BÌNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Số phận chẳng là gì hơn ngoài những việc được thực hiện trong một trạng thái tồn tại trước đó. "
Ralph Waldo Emerson