Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 104 gói thầu, trong đó có 47 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 55 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 24,24%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.203.936.794 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.579.982.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 24,24%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.203.936.794 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.579.982.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 39 KHLCNT trong đó có 39 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
18/12/2024 17:22
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa màn hình led hội trường tầng 2 trụ sở Công an Quận của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ HIỆP PHÁT
07/12/2024 12:18
Bên mời thầu CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 11:08
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 3 gói thầu.
28/11/2024 15:53
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình led hội trường tầng 2 trụ sở Công an Quận của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:46
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng PCCC tình nguyện thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
25/11/2024 17:44
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng PCCC tình nguyện thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:33
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thuê xe ô tô phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:46
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tổ chức Hội thi chữa cháy, cứu người, cứu tài sản trên địa bàn quận năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
21/08/2024 09:07
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua bình chữa cháy phục vụ tổ chức Hội thi chữa cháy, cứu người, cứu tài sản trên địa bàn quận năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
21/08/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa màn hình led hội trường tầng 2 trụ sở Công an Quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ HIỆP PHÁT
07/12/2024 12:18
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 với 3 gói thầu.
28/11/2024 15:53
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình led hội trường tầng 2 trụ sở Công an Quận với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:46
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng PCCC tình nguyện thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
25/11/2024 17:44
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng PCCC tình nguyện thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:33
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đăng tải KHLCNT Thuê xe ô tô phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:46
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tổ chức Hội thi chữa cháy, cứu người, cứu tài sản trên địa bàn quận năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
21/08/2024 09:07
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua bình chữa cháy phục vụ tổ chức Hội thi chữa cháy, cứu người, cứu tài sản trên địa bàn quận năm 2024 với 1 gói thầu.
21/08/2024 09:05
Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT cơ sở, lực lượng dân phòng thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
07/08/2024 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ HƯNG VIỆT
18/12/2024 17:22
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa màn hình led hội trường tầng 2 trụ sở Công an Quận của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ HIỆP PHÁT
07/12/2024 12:18
Bên mời thầu CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 11:08
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 3 gói thầu.
28/11/2024 15:53
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình led hội trường tầng 2 trụ sở Công an Quận của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
28/11/2024 15:46
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng PCCC tình nguyện thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
25/11/2024 17:44
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua bình chữa cháy phục vụ tập huấn nghiệp vụ PCCC&CNCH cho lực lượng PCCC tình nguyện thuộc UBND 11 phường trên địa bàn quận Thanh Xuân năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
25/11/2024 17:33
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Thuê xe ô tô phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:46
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bình chữa cháy phục vụ tổ chức Hội thi chữa cháy, cứu người, cứu tài sản trên địa bàn quận năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phòng cháy chữa cháy T và S
21/08/2024 09:07
Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua bình chữa cháy phục vụ tổ chức Hội thi chữa cháy, cứu người, cứu tài sản trên địa bàn quận năm 2024 của chủ đầu tư Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội với 1 gói thầu.
21/08/2024 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 104 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải 33 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an quận Thanh Xuân TP Hà Nội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có lúc thời gian không thể nhấn chìm tất cả, có một số người, một số ký ức, giống như những mầm cây mọc rễ trên mảnh đất tâm hồn. Thời gian không thể thiêu đốt nó mà ngược lại còn nuôi dưỡng nó, khiến nó ngày càng sinh cành đẻ lá, có thể chắn gió che mưa. Nhưng trong trái tim vẫn có nơi ánh mặt trời không chiếu tới được, âm u ẩm ướt sinh ra vô số rêu xanh hoài niệm. "
Tuyết Ảnh Sương Hồn
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.