Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 698 nhà thầu.
- Đã công bố 104 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2429 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4835 gói thầu, trong đó có 2207 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1401 gói (với 1450 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 11 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3372 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2176 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1720 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1707 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,41%, Xây lắp 37,31%, Tư vấn 14,48%, Phi tư vấn 8,48%, Hỗn hợp 1,31%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.464.100.223.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.154.171.529.953 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 698 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,41%, Xây lắp 37,31%, Tư vấn 14,48%, Phi tư vấn 8,48%, Hỗn hợp 1,31%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.464.100.223.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.154.171.529.953 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,79%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an Thành phố Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 104 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2743 KHLCNT trong đó có 1974 KHLCNT tự đăng tải, có 769 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1329 TBMT trong đó tự mời thầu 1265 TBMT, có 64 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây lắp công trình tại các nút giao thông không có đèn tín hiệu giao thông và trên các tuyến phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CƠ ĐIỆN VIỆT
03/09/2026 17:55
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây lắp công trình tại các nút giao thông có đèn tín hiệu giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP TFS
03/09/2026 17:48
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế sau thiết kế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
03/09/2026 16:06
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG COTANA
03/09/2026 16:02
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây lắp và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
03/09/2026 15:59
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu sô 02: Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN ẢNH TRUYỀN HÌNH
03/09/2026 15:03
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập bản đồ hiện trạng và cắm mốc giới ngoài thực địa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN MÔI TRƯỜNG HUY HOÀNG
27/08/2026 10:29
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tiêu hủy, xử lý hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Môi trường quân sự
26/08/2026 17:01
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Bảo trì 01 hệ thống phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ LẠC HỒNG
26/08/2026 16:57
Công an Thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thuê dịch vụ CNS theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG VIỆT NAM
05/05/2026 17:26
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập lưới địa chính, đo đạc bản đồ hiện trạng và xác định mốc giới ngoài thực địa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BẢN ĐỒ VÀ HỆ THÔNG TIN ĐỊA LÝ
09/03/2026 15:35
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LINEZONE VIỆT NAM
09/03/2026 15:34
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn khoan khảo sát địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG FIRA VIỆT NAM
09/03/2026 15:32
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
09/03/2026 15:30
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lựa chọn nhà thầu gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ DỰ ÁN VIỆT NAM
09/03/2026 15:18
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
09/03/2026 15:16
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn thí nghiệm nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÂY DỰNG CMAXX
09/03/2026 15:14
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÂN VIỆT
09/03/2026 15:12
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn kiểm toán dự toán hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
27/02/2026 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây lắp công trình tại các nút giao thông không có đèn tín hiệu giao thông và trên các tuyến phố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ CƠ ĐIỆN VIỆT
03/09/2026 17:55
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Cung cấp, lắp đặt thiết bị và xây lắp công trình tại các nút giao thông có đèn tín hiệu giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP TFS
03/09/2026 17:48
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế sau thiết kế cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
03/09/2026 16:06
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG COTANA
03/09/2026 16:02
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây lắp và cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
03/09/2026 15:59
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu sô 02: Mua sắm máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN ẢNH TRUYỀN HÌNH
03/09/2026 15:03
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập bản đồ hiện trạng và cắm mốc giới ngoài thực địa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN MÔI TRƯỜNG HUY HOÀNG
27/08/2026 10:29
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Tiêu hủy, xử lý hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Hóa học Môi trường quân sự
26/08/2026 17:01
Công an Thành phố Hà Nội công bố kết quả gói thầu Bảo trì 01 hệ thống phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ LẠC HỒNG
26/08/2026 16:57
Công an Thành phố Hà Nội đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thuê dịch vụ CNS theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội đã đăng tải 2429 KHLCNT, trong đó có 4835 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội đã đăng tải 1450 TBMT trong 1401 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1265 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 185 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội đã đăng tải 3372 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3372 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2176 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội có quan hệ với 698 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội có quan hệ với 121 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an Thành phố Hà Nội có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đánh giá một người qua những câu hỏi của anh ta chứ không phải là những câu trả lời. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.