Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,61%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 12,12%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.237.525.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.365.473.757 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an thành phố Huế như sau:
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,74 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,61%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 12,12%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.237.525.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.365.473.757 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an thành phố Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 139 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 106 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an thành phố Huế đăng tải TBMT mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đảm bảo ATGT năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 15:53
Công an thành phố Huế đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của Trung tâm huấn luyện và bồi dưỡng nghiệp vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 10:29
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Đổ đất màu, giá thể, trồng cỏ bổ sung và thay thế cây xanh tại các khu vực xung quanh trụ sở làm việc của Công an thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Đạt
27/08/2026 14:39
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm bọt chữa cháy 3% phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG - IMEXTEK
20/08/2026 09:56
Chủ đầu tư Công an thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị triển khai Đề án 06 (giai đoạn 2).
14/08/2026 17:17
Công an thành phố Huế đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giám định theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 12:59
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang thiết bị.
12/08/2026 17:22
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây xanh để tổ chức Lễ phát động Tết trồng cây xuân Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Đạt
29/07/2026 17:21
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Trồng cây xanh trang trí phía trước cổng chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Đạt
29/07/2026 17:10
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Trồng cây xanh tầm thấp trang trí tại các bồn hoa hai bên Hội trường A2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÂY TRỒNG VƯỜN XANH
29/07/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ cao cấp.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
15/08/2025 17:03
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu mua sắm giá đựng tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
09/06/2025 17:09
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô 80A-367.88 phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA ĐÀ NẴNG
07/06/2025 11:34
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, kiểm định thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ ĐỨC VIỆT
05/06/2025 16:09
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm doanh cụ trang bị cho Nhà nghỉ dưỡng Lăng Cô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
03/06/2025 15:53
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa rào chắn.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐINH ĐỨC TOÀN
31/05/2025 10:13
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất phục vụ khám tuyển sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HÀ PHÚ
31/05/2025 10:01
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy bơm chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY VÀ CỨU NẠN CỨU HỘ HOÀNG VIỆT AN
30/05/2025 16:13
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu thuê mướn vận chuyển nhiên liệu xăng, dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LỘC PHƯỚC
21/05/2025 17:18
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu mua sắm nồi hấp tiệt trùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết Bị Vật Tư Y Tế Giang Đài
21/04/2025 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an thành phố Huế đăng tải TBMT mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác đảm bảo ATGT năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/08/2026 15:53
Công an thành phố Huế đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác của Trung tâm huấn luyện và bồi dưỡng nghiệp vụ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 10:29
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Đổ đất màu, giá thể, trồng cỏ bổ sung và thay thế cây xanh tại các khu vực xung quanh trụ sở làm việc của Công an thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Đạt
27/08/2026 14:39
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm bọt chữa cháy 3% phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THĂNG LONG - IMEXTEK
20/08/2026 09:56
Chủ đầu tư Công an thành phố Huế đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang thiết bị triển khai Đề án 06 (giai đoạn 2).
14/08/2026 17:17
Công an thành phố Huế đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác giám định theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 12:59
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm trang thiết bị.
12/08/2026 17:22
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp cây xanh để tổ chức Lễ phát động Tết trồng cây xuân Bính Ngọ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Đạt
29/07/2026 17:21
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Trồng cây xanh trang trí phía trước cổng chính.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Đạt
29/07/2026 17:10
Công an thành phố Huế công bố kết quả gói thầu Trồng cây xanh tầm thấp trang trí tại các bồn hoa hai bên Hội trường A2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÂY TRỒNG VƯỜN XANH
29/07/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế đã đăng tải 33 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế đã đăng tải 73 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế có quan hệ với 106 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế có quan hệ với 32 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an thành phố Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai bị người khác ngăn trở; anh ta chỉ bị chính mình ngăn trở. Không ai đau khổ bởi vì người khác; anh ta đau khổ chỉ bởi vì chính mình. "
James Allen