Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 221 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 89 gói (với 93 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 133 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 132 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,58%, Xây lắp 68,82%, Tư vấn 8,60%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 147.553.371.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.418.678.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,58%, Xây lắp 68,82%, Tư vấn 8,60%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 147.553.371.734 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 146.418.678.485 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an tỉnh Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 175 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 125 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 93 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ áp dụng biện pháp giám sát điện tử theo Luật Phòng, chống ma túy số 120/2025/QH15 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 17:14
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp biển "Khu vực bảo vệ"; biển "Nội quy đơn vị".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN QUẢNG CAO TÙNG LÂN
20/08/2026 16:29
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về trật tự an toàn giao thông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN BÁCH
20/08/2026 16:13
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền về trật tự an toàn giao thông năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:07
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, sửa chữa điểm tiếp nhận, đăng ký, tư vấn cai nghiện ma túy tại Công an các xã, phường trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH chuyển giao công nghệ Green
18/08/2026 15:25
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thương Mại Tổng hợp Tiến Hùng
17/08/2026 17:20
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07 với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:12
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07 với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:04
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07 với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:29
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC11.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điện máy nội thất TDCOM
17/08/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng phục vụ cho học viên tại Cơ sở cai nghiện may túy tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại kỹ thuật Trung Hiếu
13/06/2025 09:10
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng phục vụ cho học viên tại Cơ sở cai nghiện ma túy tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
13/06/2025 09:08
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác cho phòng PC04.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thương Mại Tổng hợp Tiến Hùng
13/06/2025 09:02
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác cho phòng PC04 với 1 gói thầu.
13/06/2025 08:59
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác cho phòng PX05.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại kỹ thuật Trung Hiếu
13/06/2025 08:55
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác cho phòng PX05 với 1 gói thầu.
13/06/2025 08:51
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua giường tầng phục vụ công tác cho phòng PC11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THẮNG QUÂN ĐIỆN BIÊN
06/06/2025 14:31
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua giường tầng phục vụ công tácc cho phòng PC11 với 1 gói thầu.
29/05/2025 17:02
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua giường tầng phục vụ công tácc cho phòng PC11 với 1 gói thầu.
29/05/2025 16:59
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị kỹ thuật nghiệp vụ công tác chiến đấu của lực lượng cảnh sát điều tra tội phạm về ma túy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thương mại kỹ thuật Trung Hiếu
29/05/2025 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ áp dụng biện pháp giám sát điện tử theo Luật Phòng, chống ma túy số 120/2025/QH15 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2026 17:14
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp biển "Khu vực bảo vệ"; biển "Nội quy đơn vị".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN QUẢNG CAO TÙNG LÂN
20/08/2026 16:29
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về trật tự an toàn giao thông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN VĂN BÁCH
20/08/2026 16:13
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT In tờ rơi tuyên truyền về trật tự an toàn giao thông năm 2026 với 1 gói thầu.
20/08/2026 16:07
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, sửa chữa điểm tiếp nhận, đăng ký, tư vấn cai nghiện ma túy tại Công an các xã, phường trên địa bàn tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH chuyển giao công nghệ Green
18/08/2026 15:25
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Thương Mại Tổng hợp Tiến Hùng
17/08/2026 17:20
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07 với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:12
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07 với 1 gói thầu.
17/08/2026 17:04
Công an tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC07 với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:29
Công an tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ cho phòng PC11.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điện máy nội thất TDCOM
17/08/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải 81 KHLCNT, trong đó có 221 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải 93 TBMT trong 89 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 93 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên đã đăng tải 116 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 116 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên có quan hệ với 45 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Điện Biên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lúc lớn khôn người đàn ông có ba cái nặng phải gánh vác là; danh vọng, đạo vợ chồng và con cái. "
Khuyết Danh