Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 151 gói thầu, trong đó có 81 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 274.870.029.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 272.641.815.711 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,03 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 274.870.029.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 272.641.815.711 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công an tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 207 KHLCNT trong đó có 86 KHLCNT tự đăng tải, có 121 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 65 TBMT trong đó tự mời thầu 47 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS. Triển khai nội dung “Chi thuê dịch vụ ngoài phục vụ nghiên cứu” trong thực hiện đề tài khoa học và công nghệ.
20/08/2026 10:19
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô 7 chỗ BKS 38A-005.59.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG VĂN LƯU
20/08/2026 10:17
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô 7 chỗ Mitsubishi Pajero biển kiểm soát 38A-005.59 với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:58
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Triển khai nội dung “Chi thuê dịch vụ ngoài phục vụ nghiên cứu” trong thực hiện đề tài khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
07/08/2026 17:09
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Triển khai các nội dung “Chi thuê ngoài phục vụ nghiên cứu” trong thực hiện đề tài khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:04
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS. Bảo trì, nâng cấp hệ thống lưu điện tại Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI THÁI TRÍ
31/07/2026 15:13
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ nhớ RAM để nâng cấp máy tính phục vụ triển khai hệ thống gửi, nhận văn bản điện tử tại Phòng PX01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
30/07/2026 15:24
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ nhớ RAM để nâng cấp máy tính phục vụ triển khai hệ thống gửi, nhận văn bản điện tử tại Phòng PX01 với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:55
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu hồ sơ nghiệp vụ đợt 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:19
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu, hồ sơ nghiệp vụ đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ IN TRÍ TUỆ
30/07/2026 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS. Mua sắm lắp đặt hệ trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA
28/09/2025 16:22
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm sửa chữa, lắp đặt hệ thống khánh tiết bảng khẩu hiệu tại phòng hội trường phục vụ đại hội đảng các cấp trong CAT với 1 gói thầu.
28/09/2025 16:02
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VĨNH LINH
05/08/2025 09:00
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Lắp đặt các trang thiết bị thiết yếu đảm bảo công tác phòng cháy, chữa cháy tại các kho hồ sơ nghiệp vụ, phòng PV06 với 1 gói thầu.
05/08/2025 08:13
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà ăn Công an tỉnh với 1 gói thầu.
05/08/2025 08:04
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế một số thiết bị của điều hòa trung tâm tại nhà làm việc 10 tầng - trụ sở khối An ninh với 1 gói thầu.
25/07/2025 16:12
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu SC01: Đầu tư lắp đặt một số hạng mục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG 286
24/07/2025 14:46
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp phòng máy kỹ thuật của Công an tỉnh với 1 gói thầu.
24/07/2025 14:22
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu SC01: Sửa chữa, thay thế thiết bị thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thang máy và kỹ thuật điện NAKO
24/07/2025 13:51
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Hạng mục: Sửa chữa thang máy nhà B - Nhà nghỉ dưỡng Thiên Cầm với 1 gói thầu.
24/07/2025 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS. Triển khai nội dung “Chi thuê dịch vụ ngoài phục vụ nghiên cứu” trong thực hiện đề tài khoa học và công nghệ.
20/08/2026 10:19
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô 7 chỗ BKS 38A-005.59.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG VĂN LƯU
20/08/2026 10:17
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng xe ô tô 7 chỗ Mitsubishi Pajero biển kiểm soát 38A-005.59 với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:58
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Triển khai nội dung “Chi thuê dịch vụ ngoài phục vụ nghiên cứu” trong thực hiện đề tài khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
07/08/2026 17:09
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Triển khai các nội dung “Chi thuê ngoài phục vụ nghiên cứu” trong thực hiện đề tài khoa học và công nghệ với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:04
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu 01.MS. Bảo trì, nâng cấp hệ thống lưu điện tại Công an tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI THÁI TRÍ
31/07/2026 15:13
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ nhớ RAM để nâng cấp máy tính phục vụ triển khai hệ thống gửi, nhận văn bản điện tử tại Phòng PX01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
30/07/2026 15:24
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ nhớ RAM để nâng cấp máy tính phục vụ triển khai hệ thống gửi, nhận văn bản điện tử tại Phòng PX01 với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:55
Công an tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT In ấn biểu mẫu hồ sơ nghiệp vụ đợt 1 năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:19
Công an tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu In ấn biểu mẫu, hồ sơ nghiệp vụ đợt 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ IN TRÍ TUỆ
30/07/2026 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 94 KHLCNT, trong đó có 151 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 48 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 47 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 113 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 113 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 25 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công an tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi thường tìm thấy sự so sánh là con đường cao tốc dẫn tới nỗi bất hạnh. Không ai từng so sánh mình với người khác và thấy mình bằng được. Chín trên mười lần, ta so sánh bản thân mình với những người tốt hơn ta ở điểm nào đó, và kết quả là cảm thấy càng thấp kém hơn. "
Jack Canfield