Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.684.032.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.623.140.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.684.032.611 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.623.140.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SIÊU THỊ CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
11/08/2026 14:58
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải TBMT Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2026 09:46
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải TBMT Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:50
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MỸ
23/07/2026 16:45
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
23/07/2026 16:41
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải KHLCNT Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026 với 3 gói thầu.
23/07/2026 16:34
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tổ chức chăm lo tặng quà cho Con đoàn viên, người lao động nhân dịp Quốc Tế Thiếu Nhi 01/06/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SIÊU THỊ CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
28/05/2026 15:34
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải TBMT Tổ chức chăm lo tặng quà cho Con đoàn viên, người lao động nhân dịp Quốc Tế Thiếu Nhi 01/06/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2026 14:15
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MỸ
14/05/2026 09:22
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
12/05/2026 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
28/04/2025 11:44
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Tổ chức Chăm lo cho đoàn viên, người lao động nhân nhân dịp Quốc Tế thiếu nhi 1.06.2025 với 2 gói thầu.
28/04/2025 11:41
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
18/03/2025 09:59
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
18/03/2025 09:58
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải KHLCNT Chăm lo cho đoàn viên, người lao động nhân dịp lễ 30/4 và 1-5/2025 với 3 gói thầu.
18/03/2025 09:56
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG
15/11/2024 17:54
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
15/11/2024 17:51
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức chăm lo tết năm 2025 cho đoàn viên lao động với 3 gói thầu.
15/11/2024 17:49
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải KHLCNT Tổ chức các hoạt động Mừng sinh nhật tháng 12 năm 2024 và sinh nhật Đoàn viên năm 2025 với 3 gói thầu.
09/11/2024 10:44
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
08/11/2024 18:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SIÊU THỊ CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
11/08/2026 14:58
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải TBMT Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/07/2026 09:46
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải TBMT Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 15:50
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MỸ
23/07/2026 16:45
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
23/07/2026 16:41
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải KHLCNT Tổ chức chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp ngày 2/9/2026 với 3 gói thầu.
23/07/2026 16:34
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tổ chức chăm lo tặng quà cho Con đoàn viên, người lao động nhân dịp Quốc Tế Thiếu Nhi 01/06/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ SIÊU THỊ CÔNG ĐOÀN VIỆT NAM
28/05/2026 15:34
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đăng tải TBMT Tổ chức chăm lo tặng quà cho Con đoàn viên, người lao động nhân dịp Quốc Tế Thiếu Nhi 01/06/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/05/2026 14:15
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG MỸ
14/05/2026 09:22
Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
12/05/2026 11:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công Ty TNHH FREEVIEW INDUSTRIAL VN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từng nghe có câu nói như thế này: trên thế giới này thừa thãi nhất là cái gì? Áo bông mùa hè, quạt mát mùa đông và cả sự níu kéo của anh khi tim em đã nguội lạnh. Đó cũng chính là lý lẽ này, khi đó không biết trân trọng, chính anh là người buông tay ra, có lý lẽ nào con gái cứ phải đứng nguyên tại chỗ chờ đợi anh quay đầu lại? Bởi vậy, các chị em, cuộc sống phải nhìn về phía trước, mãi mãi không được quay đầu lại, cũng đừng vì đối phương buông tay mà tự dằn vặt bản thân, người đàn ông tiếp theo sẽ tốt hơn! "
An Tư Nguyên
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.