Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.383.995.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.305.779.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.383.995.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.305.779.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
19/05/2026 08:58
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua quà tặng đoàn viên ngày Tết thiếu nhi 01/6 năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 18:41
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
05/03/2026 08:24
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu Mua quà tặng đoàn viên ngày 8/3 năm 2026 với 1 gói thầu.
25/02/2026 15:29
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT GREENFOOD VIỆT NAM
13/01/2026 09:45
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm Mua quà Tết tặng đoàn viên xuân Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
05/01/2026 13:43
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
15/09/2025 14:25
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân dịp Trung Thu 2025 với 1 gói thầu.
04/09/2025 20:32
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Thương mại Thuận An
16/05/2025 18:35
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua quà tặng đoàn viên ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Thương mại Thuận An
16/05/2025 18:35
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua quà tặng đoàn viên ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:28
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
15/02/2025 08:48
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên ngày Quốc tế phụ nữ 8/3 với 1 gói thầu.
13/02/2025 09:19
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TỔNG HỢP HƯNG THỊNH
19/12/2024 08:38
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2024 08:16
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2024 08:00
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu Mua quà tặng đoàn viên tết năm 2025 với 3 gói thầu.
29/11/2024 22:18
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT gói thầu mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 365
26/08/2024 14:34
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
26/08/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHAI TUỆ
19/05/2026 08:58
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua quà tặng đoàn viên ngày Tết thiếu nhi 01/6 năm 2026 với 1 gói thầu.
08/05/2026 18:41
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
05/03/2026 08:24
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu Mua quà tặng đoàn viên ngày 8/3 năm 2026 với 1 gói thầu.
25/02/2026 15:29
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT GREENFOOD VIỆT NAM
13/01/2026 09:45
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm Mua quà Tết tặng đoàn viên xuân Bính Ngọ 2026 với 1 gói thầu.
05/01/2026 13:43
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI PHÁT LỘC
15/09/2025 14:25
Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân dịp Trung Thu 2025 với 1 gói thầu.
04/09/2025 20:32
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phân phối Thương mại Thuận An
16/05/2025 18:35
Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua quà tặng đoàn viên ngày Quốc tế Thiếu nhi 1/6 của chủ đầu tư Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn cơ sở Công ty TNHH KOHSEI MULTIPACK Việt Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một vài thứ trên thế gian này còn mạnh hơn một cú đẩy cật lực. Một nụ cười. Một từ thể hiện sự lạc quan và hy vọng. Một câu nói “bạn có thể làm được ” khi mọi việc trở nên khó khăn. "
Richard M De Vos