Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.019.631.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.864.650.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.019.631.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.864.650.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT GREENFOOD VIỆT NAM
24/08/2026 21:50
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 17:36
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 19:27
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 17:20
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:37
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
11/05/2026 17:50
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2026 16:25
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) nhân dịp Tết Thiếu nhi 1/6 năm 2026 với 1 gói thầu.
17/04/2026 17:57
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TEXLITE GLOBAL
02/04/2026 11:28
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN RICHY GROUP
09/05/2025 11:58
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 09:46
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 09:01
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) ngày Tết thiếu nhi 1/6 năm 2025 với 1 gói thầu.
24/04/2025 21:22
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MAY MẶC XUÂN PHÚ
05/04/2025 12:46
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2025 09:51
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/03/2025 08:43
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT dự toán mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) ngày lễ 30/4 và 1/5 năm 2025 với 1 gói thầu.
22/03/2025 11:44
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI SẢN PHẨM DA VIHADA
10/02/2025 15:46
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT GREENFOOD VIỆT NAM
24/08/2026 21:50
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 17:36
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) nhân dịp ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10 năm 2026 với 1 gói thầu.
17/08/2026 19:27
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/08/2026 17:20
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) nhân dịp Tết Trung thu năm 2026 với 1 gói thầu.
03/08/2026 09:37
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÀ TẶNG TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
11/05/2026 17:50
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/04/2026 16:25
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Luxshare-ICT (Vân Trung) nhân dịp Tết Thiếu nhi 1/6 năm 2026 với 1 gói thầu.
17/04/2026 17:57
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa quà tặng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI TEXLITE GLOBAL
02/04/2026 11:28
CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa quà tặng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/03/2026 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 27 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đã đăng tải 13 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG ĐOÀN CÔNG TY TNHH LUXSHARE - ICT (VÂN TRUNG) có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn nảy sinh ngay trong khoảnh khắc một người này nói với một người khác: “Ủa! Bạn cũng vậy hả? Tôi tưởng chỉ có mình tôi mới như vậy.” "
C.S.Lewis