Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,35%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.905.308.654 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.571.997.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,35%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,65%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.905.308.654 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.571.997.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 38 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng Hộp quà tặng (Mứt dừa trái cây Hai Phi; Rượu Vang Argentina Portillo Malbec; Lạp xưởng Mai Quế Lộ Vissan; Cà phê Trung Nguyên Sáng tạo 1; Bánh Goody Cao Cấp Bibica hộp thiếc; Kẹo Coffeeshot Cappuccino Kopiko; Tổ Yến Chưng Đông Trùng Hạ Thảo Dược Khang Phát; Combo Hạt điều rang muối tách vỏ lụa + Hạt sen sấy gừng Hải Long; Hộp quà tặng “Công đoàn Viên chức”). của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIHA
24/01/2025 13:47
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp quà tặng thăm chúc tết các đơn vị, doanh nghiệp có môi trường làm việc khó khăn, vùng sâu, vùng xa; thực hiện tốt chính sách lao động và đồng hành hỗ trợ các hoạt động Công đoàn Viên chức thành phố nhân dịp Tết Ất Tỵ 2025 gồm quà, hộp đựng và túi giấy của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
24/01/2025 11:41
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp quà tặng thăm chúc tết các đơn vị, doanh nghiệp có môi trường làm việc khó khăn, vùng sâu, vùng xa; thực hiện tốt chính sách lao động và đồng hành hỗ trợ các hoạt động Công đoàn Viên chức thành phố nhân dịp Tết Ất Tỵ 2025 gồm quà, hộp đựng và túi giấy của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
23/01/2025 14:04
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng gồm sổ tay, lịch gỗ, thiệp cảm ơn , hộp đựng lịch và túi giấy năm 2025. của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG QUẢNG CÁO IGIFT MARKET
20/01/2025 16:51
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng gồm sổ tay, lịch gỗ, thiệp cảm ơn, hộp đựng lịch và túi giấy năm 2025. của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
17/01/2025 16:28
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANN SOLUTIONS
17/01/2025 16:19
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 21:41
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 3 gói thầu.
08/01/2025 20:52
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANN SOLUTIONS
07/01/2025 17:11
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng Hộp quà tặng (Mứt dừa trái cây Hai Phi; Rượu Vang Argentina Portillo Malbec; Lạp xưởng Mai Quế Lộ Vissan; Cà phê Trung Nguyên Sáng tạo 1; Bánh Goody Cao Cấp Bibica hộp thiếc; Kẹo Coffeeshot Cappuccino Kopiko; Tổ Yến Chưng Đông Trùng Hạ Thảo Dược Khang Phát; Combo Hạt điều rang muối tách vỏ lụa + Hạt sen sấy gừng Hải Long; Hộp quà tặng “Công đoàn Viên chức”)..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIHA
24/01/2025 13:47
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp quà tặng thăm chúc tết các đơn vị, doanh nghiệp có môi trường làm việc khó khăn, vùng sâu, vùng xa; thực hiện tốt chính sách lao động và đồng hành hỗ trợ các hoạt động Công đoàn Viên chức thành phố nhân dịp Tết Ất Tỵ 2025 gồm quà, hộp đựng và túi giấy với 1 gói thầu.
24/01/2025 11:41
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp quà tặng thăm chúc tết các đơn vị, doanh nghiệp có môi trường làm việc khó khăn, vùng sâu, vùng xa; thực hiện tốt chính sách lao động và đồng hành hỗ trợ các hoạt động Công đoàn Viên chức thành phố nhân dịp Tết Ất Tỵ 2025 gồm quà, hộp đựng và túi giấy với 1 gói thầu.
23/01/2025 14:04
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng gồm sổ tay, lịch gỗ, thiệp cảm ơn , hộp đựng lịch và túi giấy năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG QUẢNG CÁO IGIFT MARKET
20/01/2025 16:51
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng gồm sổ tay, lịch gỗ, thiệp cảm ơn, hộp đựng lịch và túi giấy năm 2025. với 1 gói thầu.
17/01/2025 16:28
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANN SOLUTIONS
17/01/2025 16:19
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
15/01/2025 11:26
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đăng tải TBMT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 21:41
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đăng tải KHLCNT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 với 3 gói thầu.
08/01/2025 20:52
Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANN SOLUTIONS
07/01/2025 17:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng Hộp quà tặng (Mứt dừa trái cây Hai Phi; Rượu Vang Argentina Portillo Malbec; Lạp xưởng Mai Quế Lộ Vissan; Cà phê Trung Nguyên Sáng tạo 1; Bánh Goody Cao Cấp Bibica hộp thiếc; Kẹo Coffeeshot Cappuccino Kopiko; Tổ Yến Chưng Đông Trùng Hạ Thảo Dược Khang Phát; Combo Hạt điều rang muối tách vỏ lụa + Hạt sen sấy gừng Hải Long; Hộp quà tặng “Công đoàn Viên chức”). của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIHA
24/01/2025 13:47
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp quà tặng thăm chúc tết các đơn vị, doanh nghiệp có môi trường làm việc khó khăn, vùng sâu, vùng xa; thực hiện tốt chính sách lao động và đồng hành hỗ trợ các hoạt động Công đoàn Viên chức thành phố nhân dịp Tết Ất Tỵ 2025 gồm quà, hộp đựng và túi giấy của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
24/01/2025 11:41
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp quà tặng thăm chúc tết các đơn vị, doanh nghiệp có môi trường làm việc khó khăn, vùng sâu, vùng xa; thực hiện tốt chính sách lao động và đồng hành hỗ trợ các hoạt động Công đoàn Viên chức thành phố nhân dịp Tết Ất Tỵ 2025 gồm quà, hộp đựng và túi giấy của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
23/01/2025 14:04
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng gồm sổ tay, lịch gỗ, thiệp cảm ơn , hộp đựng lịch và túi giấy năm 2025. của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUÀ TẶNG QUẢNG CÁO IGIFT MARKET
20/01/2025 16:51
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Thực hiện gói thầu Cung cấp bộ quà tặng gồm sổ tay, lịch gỗ, thiệp cảm ơn, hộp đựng lịch và túi giấy năm 2025. của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
17/01/2025 16:28
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANN SOLUTIONS
17/01/2025 16:19
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/01/2025 21:41
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động đợt 2 năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với 3 gói thầu.
08/01/2025 20:52
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANN SOLUTIONS
07/01/2025 17:11
Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm quà Tết Nguyên đán Ất Tỵ cho đoàn viên công đoàn, người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải 17 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công đoàn Viên chức TP. Hồ Chí Minh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người chẳng bao giờ hoàn hảo, cũng như biết hài lòng. "
Jules Verne