Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.208.733.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.105.432.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.208.733.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.105.432.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
26/11/2024 14:17
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 15:47
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
06/11/2024 09:38
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc
06/11/2024 09:36
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
04/11/2024 09:20
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên trang tuyên truyền Chuyển đổi số tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SPS VIỆT NAM
22/07/2021 15:18
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên trang tuyên truyền Chuyển đổi số tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
16/07/2021 16:16
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
29/01/2021 14:35
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2021 09:21
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
07/01/2021 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
26/11/2024 14:17
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/11/2024 16:06
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 15:47
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
06/11/2024 09:38
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc
06/11/2024 09:36
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 với 3 gói thầu.
04/11/2024 09:20
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Xây dựng chuyên trang tuyên truyền Chuyển đổi số tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SPS VIỆT NAM
22/07/2021 15:18
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên trang tuyên truyền Chuyển đổi số tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
16/07/2021 16:16
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
29/01/2021 14:35
Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
24/01/2021 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP SIMAX
26/11/2024 14:17
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/11/2024 15:47
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VĨNH PHÚC
06/11/2024 09:38
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn kỹ thuật xây dựng Vĩnh Phúc
06/11/2024 09:36
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Thuê dịch vụ bảo trì phần mềm Cổng Thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc và các Cổng thành phần năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
04/11/2024 09:20
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng chuyên trang tuyên truyền Chuyển đổi số tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SPS VIỆT NAM
22/07/2021 15:18
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Xây dựng chuyên trang tuyên truyền Chuyển đổi số tỉnh Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
16/07/2021 16:16
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
29/01/2021 14:35
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/01/2021 09:21
Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê đường truyền Internet Leasedline phục vụ hoạt động của Cổng Thông tin - Giao tiếp điện tử tỉnh Vĩnh Phúc năm 2021, 2022 của chủ đầu tư Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
07/01/2021 16:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cổng thông tin điện tử tỉnh Vĩnh Phúc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Đàn ông luôn giữ bí mật của người khác hơn bí mật của bản thân, phụ nữ thường nói hết bí mật của người khác nhưng giữ chắc bí ẩn riêng tư của mình. "
Bruyere (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".