Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 108 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 170 gói thầu, trong đó có 107 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 78 gói (với 89 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,62%, Xây lắp 12,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 76,40%, Hỗn hợp 5,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 943.130.644.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 910.598.685.424 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,66 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,62%, Xây lắp 12,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 76,40%, Hỗn hợp 5,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 943.130.644.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 910.598.685.424 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 86 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 95 TBMT trong đó tự mời thầu 89 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị văn phòng phẩm công tác quản lý BHXH, BHYT, BHTN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Ngọc
26/08/2026 09:41
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác quản lý BHXH, BHYT, BHTN năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:44
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bạt che than.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GMT
31/03/2026 12:08
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nạo vét rãnh nước, gia cố nhà ở kho chứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG THANH VÂN QN
31/03/2026 12:05
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In, photocopy bản vẽ kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: THÂN ĐỨC KIÊN
31/03/2026 12:03
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT In, photocopy bản vẽ kỹ thuật với 1 gói thầu.
29/03/2026 19:54
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc Phương án Thi công các công trình phòng thủ dân sự (phòng chống thiên thai) năm 2026 với 2 gói thầu.
29/03/2026 19:47
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chế biến, thu hồi than cám 8C năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HOÀNG NINH GROUP
30/01/2026 17:14
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chế biến, thu hồi than cám 8C năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2026 19:28
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chế biến, thu hồi than cám 8C năm 2026 với 1 gói thầu.
13/01/2026 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị văn phòng phẩm công tác quản lý BHXH, BHYT, BHTN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG DƯƠNG
07/06/2025 08:41
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Gói thầu 06-2025: Mua sắm vật tư, trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác quản lý BHXH, BHYT, BHTN năm 2025 với 1 gói thầu.
19/05/2025 11:29
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê xúc than tại đống năm 2025 (phần khối lượng bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG 208
14/04/2025 09:31
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (phần khối lượng bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XE KHÁCH SÀI GÒN
09/04/2025 14:04
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thuê xúc than tại đống năm 2025 (phần khối lượng bổ sung) với 1 nhà thầu tham gia.
07/04/2025 13:33
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thuê xúc than tại đống năm 2025 (phần khối lượng bổ sung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 16:11
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (phần khối lượng bổ sung) với 4 nhà thầu tham gia.
28/03/2025 08:33
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thuê xe đưa đón công nhân năm 2025 (phần khối lượng bổ sung) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/03/2025 12:12
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuê ngoài phục vụ sản xuất năm 2025 (phần khối lượng bổ sung) với 2 gói thầu.
19/03/2025 14:54
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Thuê ngoài công tác chế biến tận thu than cám 8C từ nguồn bã sàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HOÀNG NINH GROUP
27/02/2025 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang thiết bị văn phòng phẩm công tác quản lý BHXH, BHYT, BHTN năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Ngọc
26/08/2026 09:41
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị văn phòng phục vụ công tác quản lý BHXH, BHYT, BHTN năm 2026 với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:44
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bạt che than.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI GMT
31/03/2026 12:08
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Nạo vét rãnh nước, gia cố nhà ở kho chứa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG THANH VÂN QN
31/03/2026 12:05
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu: In, photocopy bản vẽ kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: THÂN ĐỨC KIÊN
31/03/2026 12:03
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT In, photocopy bản vẽ kỹ thuật với 1 gói thầu.
29/03/2026 19:54
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc Phương án Thi công các công trình phòng thủ dân sự (phòng chống thiên thai) năm 2026 với 2 gói thầu.
29/03/2026 19:47
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ chế biến, thu hồi than cám 8C năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HOÀNG NINH GROUP
30/01/2026 17:14
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải TBMT Thuê dịch vụ chế biến, thu hồi than cám 8C năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/01/2026 19:28
CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ chế biến, thu hồi than cám 8C năm 2026 với 1 gói thầu.
13/01/2026 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải 108 KHLCNT, trong đó có 170 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải 89 TBMT trong 78 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 89 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC đã đăng tải 121 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY 45 - CHI NHÁNH TỔNG CÔNG TY ĐÔNG BẮC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Căn bệnh lớn của chúng sanh là “chẳng thấy lỗi của mình, chuyên thấy lỗi của kẻ khác”. Chuyên thấy lỗi của kẻ khác thì sẽ tăng trưởng phiền não. "
Hòa thượng Tịnh Không