Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 433 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 635 gói thầu, trong đó có 403 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 130 gói (với 135 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 504 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 382 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 77 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 71 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,81%, Xây lắp 63,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 417.713.574.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 370.042.989.167 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,81%, Xây lắp 63,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,48%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 417.713.574.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 370.042.989.167 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 424 KHLCNT trong đó có 279 KHLCNT tự đăng tải, có 145 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 78 TBMT trong đó tự mời thầu 72 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
24/08/2026 14:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẤP THOÁT NƯỚC THIÊN PHÚ
24/08/2026 14:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
24/08/2026 14:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ AN PHÁT
24/08/2026 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG PHƯƠNG NGUYỄN
25/08/2026 15:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:54
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 09:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐAN VĨ, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC LỘC
24/08/2026 09:10
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG NAM KHANG
24/08/2026 09:02
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DU LỊCH HỒNG ĐĂNG
21/08/2026 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:55
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÙI HUỲNH
25/08/2026 15:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư và thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 14:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
24/08/2026 14:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CẤP THOÁT NƯỚC THIÊN PHÚ
24/08/2026 14:04
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
24/08/2026 14:03
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng và lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ AN PHÁT
24/08/2026 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải 433 KHLCNT, trong đó có 635 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải 135 TBMT trong 130 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 72 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 63 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH đã đăng tải 504 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 504 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 382 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH có quan hệ với 123 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH có quan hệ với 42 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC BẾN THÀNH có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù ghét là sâu mọt đục khoét người ta, làm cho người ta chóng xấu, chóng già, chóng chết. Yêu thương và tha thứ là suối nước cam lồ tưới vào lòng người, làm cho người tươi đẹp, trẻ dai và sống mãi. "
Khuyết Danh