Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.980.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.980.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 94.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.23% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần cấp nước và xây dựng Yên Bái
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00001308
- Cơ quan cấp: Phòng Đăng ký kinh doanh - Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Yên Bái
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước).
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT cung cấp và lắp đặt thiết bị quan trắc giám sát tự động hoạt động khai thác nước mặt và chất lượng nước..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
22/08/2026 10:58
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cung cấp và lắp đặt thiết bị quan trắc giám sát tự động hoạt động khai thác nước mặt và chất lượng nước..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
22/08/2026 10:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Xây dựng tuyến ống cấp nước nhựa HDPE D200 Đường nối 2 nhà máy xi măng đến trạm bơm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
22/08/2026 10:40
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình Xây dựng tuyến ống cấp nước nhựa HDPE D200 Đường nối 2 nhà máy xi măng đến trạm bơm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
22/08/2026 10:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng công trình Xây dựng tuyến ống cấp nước nhựa HDPE D200 Đường nối 2 nhà máy xi măng đến trạm bơm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
22/08/2026 10:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xây dựng bể chứa nước rửa lọc..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
17/07/2026 16:23
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Xây dựng bệ đỡ bể chứa nước sạch 1000 m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
16/07/2026 16:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Xây dựng bệ đỡ bể chứa nước sạch 1000 m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC TÍN
16/07/2026 16:17
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xây dựng bệ đỡ bể chứa nước sạch 1000 m3..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
16/07/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
12/06/2025 08:34
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định xây dựng tỉnh Yên Bái
12/06/2025 08:32
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung năm 2025 với 3 gói thầu.
12/06/2025 08:29
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự toán Mua đồng hồ đo nước lạnh phục vụ công tác thay thế và phát triển khách hàng năm 2025 với 3 gói thầu.
27/02/2025 11:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT Mua sắm máy bơm phục vụcông tác sản xuất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
25/07/2024 15:45
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Mua sắm máy bơm phục vụ công tác sản xuất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định xây dựng tỉnh Yên Bái
25/07/2024 15:44
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm máy bơm phục vụ công tác sản xuất năm 2024 với 3 gói thầu.
25/07/2024 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT cung cấp và lắp đặt thiết bị quan trắc giám sát tự động hoạt động khai thác nước mặt và chất lượng nước..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
22/08/2026 10:58
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT cung cấp và lắp đặt thiết bị quan trắc giám sát tự động hoạt động khai thác nước mặt và chất lượng nước..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
22/08/2026 10:55
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Xây dựng tuyến ống cấp nước nhựa HDPE D200 Đường nối 2 nhà máy xi măng đến trạm bơm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
22/08/2026 10:40
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình Xây dựng tuyến ống cấp nước nhựa HDPE D200 Đường nối 2 nhà máy xi măng đến trạm bơm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TỔNG HỢP TÂM AN
22/08/2026 10:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng công trình Xây dựng tuyến ống cấp nước nhựa HDPE D200 Đường nối 2 nhà máy xi măng đến trạm bơm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
22/08/2026 10:31
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xây dựng bể chứa nước rửa lọc..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
17/07/2026 16:23
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Xây dựng bệ đỡ bể chứa nước sạch 1000 m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT, KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG
16/07/2026 16:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Xây dựng bệ đỡ bể chứa nước sạch 1000 m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC TÍN
16/07/2026 16:17
CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Xây dựng bệ đỡ bể chứa nước sạch 1000 m3..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚC 116
16/07/2026 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CẤP NƯỚC VÀ XÂY DỰNG YÊN BÁI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng bỏ cuộc! Hãy kết giao với những người giàu nghị lực và có kỷ luật. Hãy giao du với những người có cao vọng và luôn sống tích cực. "
Earvin Johnson