Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,87%, Xây lắp 8,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,27%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.278.859.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.732.522.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,87%, Xây lắp 8,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,27%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 160.278.859.870 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 142.732.522.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN như sau:
- Là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 145 gói thầu, trong đó trúng 116 gói, trượt 18 gói, 3 chưa có kết quả, 8 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 73.84% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.16% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (43), Lào Cai (24), Lâm Đồng (9), Lạng Sơn (4), Ninh Bình (2), Hà Nội (1), Tuyên Quang (1), Toàn quốc (1), Không xác định (60)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (43), Lào Cai (24), Đắk Nông (5), Lạng Sơn (4), Lâm Đồng (4), Ninh Bình (2), Hà Nội (1), Tuyên Quang (1), Toàn quốc (1), Không xác định (60)
- Có quan hệ với 33 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 45 nhà thầu trong 34 gói thầu, thắng 10 gói, thua 18 gói, 2 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 45 gói thầu với 6 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY-VINACOMIN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00019536
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và đầu tư tỉnh Quảng Ninh
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị công trình Công nghiệp (Khai thác mỏ, chế biến khoáng sản)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Cầu trục 10 tấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xe ô tô cứu thương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2026 18:09
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Lập bản vẽ chế tạo chi tiết Hệ thống thiết bị kiểm định giàn, giá chống thủy lực.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin
31/07/2026 11:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Máy uốn vì lò ngang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN
30/07/2026 15:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: "Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026" với 9 gói thầu.
11/07/2026 08:23
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026.
11/07/2026 07:07
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: "Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026" với 9 gói thầu.
09/06/2026 22:05
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026.
09/06/2026 21:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
18/03/2026 17:09
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Mua sắm áo nhận diện công đoàn, cavat cho đại biểu dự Đại hội Côngđoàn Công ty lần thứ XXVII, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
07/11/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
18/03/2026 17:09
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: "Đầu tư duy trì phát triển sản xuất 2025-2026" với 6 gói thầu.
14/08/2025 15:21
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: "Đầu tư duy trì phát triển sản xuất 2025-2026" với 6 gói thầu.
31/07/2025 14:20
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lò trung tần 1,5 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐA NGÀNH
22/07/2025 15:26
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Lò trung tần 1,5 tấn với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Máy xọc thủy lực (đường kính bàn máy ≥ Ф1.000 mm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP KỸ THUẬT CƠ ĐIỆN TỬ
26/06/2025 15:33
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Lò trung tần 1,5 tấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 14:13
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Máy dập trục khuỷu ≥ 400 tấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ĐA NGÀNH
09/06/2025 16:41
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Máy xọc thủy lực (đường kính bàn máy ≥ Ф1.000 mm) với 5 nhà thầu tham gia.
03/06/2025 14:02
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Máy xọc thủy lực (đường kính bàn máy ≥ Ф1.000 mm) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/05/2025 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Cầu trục 10 tấn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 17:16
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xe ô tô cứu thương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2026 18:09
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Lập bản vẽ chế tạo chi tiết Hệ thống thiết bị kiểm định giàn, giá chống thủy lực.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Mỏ - Vinacomin
31/07/2026 11:05
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Máy uốn vì lò ngang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN
30/07/2026 15:35
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: "Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026" với 9 gói thầu.
11/07/2026 08:23
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026.
11/07/2026 07:07
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: "Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026" với 9 gói thầu.
09/06/2026 22:05
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2026.
09/06/2026 21:21
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
18/03/2026 17:09
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN công bố kết quả gói thầu Mua sắm áo nhận diện công đoàn, cavat cho đại biểu dự Đại hội Côngđoàn Công ty lần thứ XXVII, nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty May 10 - CTCP
07/11/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải 79 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 57 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN đã đăng tải 69 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ TẠO MÁY - VINACOMIN có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lòng tin…chính là nền tảng xây dựng một mối quan hệ. Mất đi rồi, xem như tan vỡ. "
Khuyết Danh