Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 652.464.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 639.904.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 652.464.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 639.904.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư quốc tế Cường Thịnh
27/08/2021 10:13
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu In tem nhãn, bao bì của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
27/08/2021 10:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống tưới và khung thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
27/08/2021 09:45
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Công cụ, dụng cụ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN QUỐC HIỂN
27/08/2021 09:38
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2021 22:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầy năm 2021 Dự án “Xây dựng mô hình sản xuất rau an toàn theo tiêu chuẩn VietGap tại Hòa An, thành phố Cao Bằng” của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với 6 gói thầu.
09/06/2021 21:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Hệ thống tưới và khung thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/03/2021 15:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Hệ thống tưới và khung thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/03/2021 16:59
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT In tem nhãn, bao bì của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/03/2021 16:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Công cụ, dụng cụ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/03/2021 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư quốc tế Cường Thịnh
27/08/2021 10:13
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố kết quả gói thầu In tem nhãn, bao bì.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
27/08/2021 10:02
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Hệ thống tưới và khung thép.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Cẩm Tú
27/08/2021 09:45
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Công cụ, dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN QUỐC HIỂN
27/08/2021 09:38
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau với 2 nhà thầu tham gia.
17/06/2021 10:04
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đăng tải TBMT Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2021 22:06
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầy năm 2021 Dự án “Xây dựng mô hình sản xuất rau an toàn theo tiêu chuẩn VietGap tại Hòa An, thành phố Cao Bằng” với 6 gói thầu.
09/06/2021 21:42
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Hệ thống tưới và khung thép với 2 nhà thầu tham gia.
01/04/2021 16:11
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Công cụ, dụng cụ với 1 nhà thầu tham gia.
31/03/2021 16:06
Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng công bố KQMT gói thầu In tem nhãn, bao bì với 4 nhà thầu tham gia.
31/03/2021 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và đầu tư quốc tế Cường Thịnh
27/08/2021 10:13
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu In tem nhãn, bao bì của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
27/08/2021 10:02
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống tưới và khung thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
27/08/2021 09:45
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Công cụ, dụng cụ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN QUỐC HIỂN
27/08/2021 09:38
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Máy móc, thiết bị cho nhà sơ chế rau của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/06/2021 22:06
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầy năm 2021 Dự án “Xây dựng mô hình sản xuất rau an toàn theo tiêu chuẩn VietGap tại Hòa An, thành phố Cao Bằng” của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với 6 gói thầu.
09/06/2021 21:42
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Hệ thống tưới và khung thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
29/03/2021 15:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Hệ thống tưới và khung thép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/03/2021 16:59
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT In tem nhãn, bao bì của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/03/2021 16:53
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải TBMT Công cụ, dụng cụ của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/03/2021 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải 10 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Chuyên doanh Thuốc lá Cao Bằng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Guys drink to forget about the girl. Girls drink to think back about the guy.Guys can forget, but cannot forgive. Girls can forgive, but cannot forget.Guys care the most about the quantity of love. Girls care the most about the quality of love.Guys break-up when they feel love from another girl. Girls break-up when they feel the feeling of separation from her man.Guys feel curiosity towards all girls. Girls feel curiosity towards guys who care interested in her.When guys are heartbroken, they try to forget about the girl by going out with another girl. When girls are heartbroken, they try to find his characteristics from another guy.Guys wish to be her first love. And girls wish to be his last.Con trai và con gái khác nhau nhiều lắm.Con trai uống rượu để quên đi con gái. Con gái uống để nhớ về con trai.Con trai có thể quên nhưng chẳng thể tha thứ. Con gái có thể tha thứ nhưng chẳng thể quên.Trong tình yêu, điều con trai quan tâm nhất là số lượng những mối tình, còn điều con gái quan tâm nhất chính là chất lượng của mối tình.Con trai chia tay khi có cảm nhận từ một cô gái khác, con gái chia tay khi cảm thấy sự xa cách từ người yêu.Con trai cảm thấy tò mò về mọi cô gái, con gái chỉ tò mò về chàng trai nào chú ý đến họ.Khi thất tình, con trai cố gắng quên đi người ấy bằng cách đi với một cô gái khác, còn con gái thì lại cố tìm kiếm những tính cách của người ấy nơi một chàng trai khác.Con trai ước mình là tình yêu đầu tiên của cô gái, con gái ước được là tình yêu cuối cùng của chàng trai. "
Khuyết Danh
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.