Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.325.732.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.264.728.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.325.732.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.264.728.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 190 gói thầu, trong đó trúng 142 gói, trượt 43 gói, 2 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 31.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (103), Ninh Bình (18), Hưng Yên (12), Thái Nguyên (9), Tuyên Quang (7), Đà Nẵng (5), TP.Hồ Chí Minh (5), Hải Phòng (4), Phú Thọ (4), Bắc Ninh (3), Quảng Ninh (2), Lào Cai (2), Khánh Hòa (2), Cao Bằng (2), Lâm Đồng (1), Nghệ An (1), Lai Châu (1), Quảng Trị (1), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (103), Hưng Yên (7), Tuyên Quang (6), Bắc Kạn (6), TP.Hồ Chí Minh (4), Hải Phòng (3), Đà Nẵng (3), Vĩnh Phúc (3), Hà Nam (3), Quảng Nam (2), Thái Nguyên (2), Ninh Bình (2), Quảng Ninh (2), Nam Định (2), Bắc Giang (2), Khánh Hòa (2), Cao Bằng (2), Bình Thuận (1), Phú Thọ (1), Thái Bình (1), Bắc Ninh (1), Lào Cai (1), Hải Dương (1), Nghệ An (1), Lai Châu (1), Không xác định (29)
- Có quan hệ với 75 bên mời thầu
- Có quan hệ với 111 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 226 nhà thầu trong 55 gói thầu, thắng 8 gói, thua 43 gói, 2 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 336 gói thầu với 6 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00051350
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình công nghiệp (nhẹ).
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng.
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; công nghiệp (nhẹ); hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình: dân dụng; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2024 07:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2024 07:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 2 gói thầu.
02/04/2024 07:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư sơn phục vụ sơn sửa Quý IV năm 2023 phần bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/11/2023 11:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 2 gói thầu.
18/11/2023 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2023 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
18/11/2023 09:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
21/04/2022 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải TBMT Cung cấp sơn nước,hạng mục sơn sửa Trung tâm quy hoạch xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/04/2022 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sơn nước,hạng mục sơn sửa Trung tâm quy hoạch xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
01/04/2022 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 năm 2024 trường THCS&THPT Quảng Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THÁI THỰC
13/02/2025 15:05
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí số hóa và cập nhập dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ V2S
23/12/2024 10:06
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
23/12/2024 09:42
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THPT Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM NEW STAR
21/12/2024 17:41
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024. với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 09:00
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí số hóa và cập nhập dữ liệu với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 09:54
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 11:54
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 năm 2024 trường THCS&THPT Quảng Khê với 1 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 08:21
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí số hóa và cập nhập dữ liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/12/2024 11:04
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học thực hiện chương trình GDPT 2018 trường THPT Na Rì với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2024 07:32
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT mua sắm vật tư sơn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
02/04/2024 07:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 2 gói thầu.
02/04/2024 07:19
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư sơn phục vụ sơn sửa Quý IV năm 2023 phần bổ sung của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/11/2023 11:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 2 gói thầu.
18/11/2023 11:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2023 10:35
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư sơn bả phục vụ sơn sửa quý IV năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
18/11/2023 09:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
21/04/2022 15:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải TBMT Cung cấp sơn nước,hạng mục sơn sửa Trung tâm quy hoạch xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/04/2022 11:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sơn nước,hạng mục sơn sửa Trung tâm quy hoạch xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU với 1 gói thầu.
01/04/2022 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VIỆT Á CHÂU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tấm gương sáng, bụi bặm chẳng làm dơ được. Tinh thần trong, lòng hàm muốn chẳng dính vô được. "
Lão Tử