Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.002.466.431 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.187.022.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.002.466.431 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.187.022.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25 "Tư vấn lập Thiết kế và dự toán giai đoạn Thiết kế kỹ thuật và Bản vẽ thi công" của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học công nghệ xây dựng và các thành viên
31/08/2017 10:40
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Thí nghiệm các cọc thí nghiệm (Đăng tải trên báo đấu thầu số 158 ngày 23/08/2017) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
23/08/2017 07:52
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Thí nghiệm các cọc thí nghiệm (Đăng tải trên báo đấu thầu số 08 ngày 12/01/2017) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
12/01/2017 07:35
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công 2 cọc thí nghiệm D800 & D1000 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 173 ngày 13/09/2016) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đầu tư MHD VINA
13/09/2016 07:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 25 "Tư vấn lập Thiết kế và dự toán giai đoạn Thiết kế kỹ thuật và Bản vẽ thi công".
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học công nghệ xây dựng và các thành viên
31/08/2017 10:40
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm các cọc thí nghiệm (Đăng tải trên báo đấu thầu số 158 ngày 23/08/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kiểm định và kỹ thuật xây dựng Hà Nội
23/08/2017 07:52
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đăng tải KHLCNT Tháp Tài chính quốc tế (IFT) với 7 gói thầu.
13/06/2017 15:39
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đăng tải KHLCNT Tháp Tài chính quốc tế (IFT) với 3 gói thầu.
13/06/2017 15:00
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đăng tải KHLCNT Tháp Tài chính quốc tế (IFT) với 1 gói thầu.
13/06/2017 14:46
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đăng tải KHLCNT Tháp Tài chính quốc tế (IFT) với 1 gói thầu.
13/06/2017 14:41
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đăng tải KHLCNT Tháp Tài chính quốc tế (IFT) với 1 gói thầu.
13/06/2017 14:38
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Thí nghiệm các cọc thí nghiệm (Đăng tải trên báo đấu thầu số 08 ngày 12/01/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Kiểm định và kỹ thuật xây dựng Hà Nội
12/01/2017 07:35
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đăng tải KHLCNT Tháp Tài chính quốc tế với 1 gói thầu.
04/01/2017 15:48
Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt công bố kết quả gói thầu Thi công 2 cọc thí nghiệm D800 & D1000 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 173 ngày 13/09/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đầu tư MHD VINA
13/09/2016 07:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 25 "Tư vấn lập Thiết kế và dự toán giai đoạn Thiết kế kỹ thuật và Bản vẽ thi công" của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Viện Khoa học công nghệ xây dựng và các thành viên
31/08/2017 10:40
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Thí nghiệm các cọc thí nghiệm (Đăng tải trên báo đấu thầu số 158 ngày 23/08/2017) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
23/08/2017 07:52
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Thí nghiệm các cọc thí nghiệm (Đăng tải trên báo đấu thầu số 08 ngày 12/01/2017) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
12/01/2017 07:35
Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công 2 cọc thí nghiệm D800 & D1000 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 173 ngày 13/09/2016) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Đầu tư MHD VINA
13/09/2016 07:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 14 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần đầu tư SCIC - Bảo Việt có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc gặp gỡ giữa sự chuẩn bị và cơ hội tạo ra lứa con mà chúng ta gọi là may mắn. "
Tony Robbins