Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 76 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 76 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 78 gói (với 81 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,43%, Xây lắp 17,28%, Tư vấn 6,17%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.833.124.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.056.907.542 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A như sau:
- Có quan hệ với 100 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,43%, Xây lắp 17,28%, Tư vấn 6,17%, Phi tư vấn 7,41%, Hỗn hợp 3,70%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 116.833.124.799 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.056.907.542 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 79 KHLCNT trong đó có 71 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 72 TBMT trong đó tự mời thầu 66 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 56 gói thầu, trong đó trúng 39 gói, trượt 16 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 53.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 87.68% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ngãi (12), Gia Lai (10), Đà Nẵng (9), Nghệ An (4), Đồng Nai (4), Quảng Trị (3), Lâm Đồng (3), Vĩnh Long (2), Lai Châu (1), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (8), Quảng Nam (7), Quảng Ngãi (7), Nghệ An (4), Bình Định (2), Quảng Trị (2), Lâm Đồng (2), Trà Vinh (2), Bình Phước (2), Đồng Nai (1), Kon Tum (1), Lai Châu (1), Đắk Nông (1), Không xác định (16)
- Có quan hệ với 20 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 46 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng 8 gói, thua 16 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 8 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 26 gói thầu với 25 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Cải tạo đường dây 35kV từ trạm 110kV Diên Hồng đến nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚ HẠNH
19/08/2026 08:57
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Cải tạo đường dây 35kV từ trạm 110kV Diên Hồng đến nhà máy thủy điện Sê San 3A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải KHLCNT Cải tạo đường dây 35kV từ trạm 110kV Diên Hồng đến nhà máy thủy điện Sê San 3A với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:55
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THUẬN PHONG
12/06/2026 13:32
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2026 13:49
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý lòng sông hạ lưu nhà máy thủy điện Sê San 3A - Giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG TÍN
16/03/2026 16:33
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A với 1 gói thầu.
16/03/2026 07:54
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A với 1 gói thầu.
16/03/2026 07:48
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xử lý lòng sông hạ lưu nhà máy thủy điện Sê San 3A - Giai đoạn 2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2025 09:24
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt cấu hình tăng cường bảo mật hệ thống thông tin của Nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIDANA
26/11/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Quan trắc tình trạng bồi lắng và sạt lở tái tạo bờ hồ, hồ chứa - Chu kỳ 4 và Quan trắc chuyển vị công trình - chu kỳ 4 nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THÔNG VIỆT
28/08/2025 15:06
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố KQMT gói thầu Quan trắc tình trạng bồi lắng và sạt lở tái tạo bờ hồ, hồ chứa - Chu kỳ 4 và Quan trắc chuyển vị công trình - chu kỳ 4 nhà máy thủy điện Sê San 3A với 3 nhà thầu tham gia.
21/07/2025 11:19
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý Sạt lở vai phải phía hạ lưu Công trình thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG TÍN
01/07/2025 13:44
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Quan trắc tình trạng bồi lắng và sạt lở tái tạo bờ hồ, hồ chứa - Chu kỳ 4 và Quan trắc chuyển vị công trình - chu kỳ 4 nhà máy thủy điện Sê San 3A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 17:00
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý Sạt lở vai phải phía hạ lưu Công trình thủy điện Sê San 3A với 2 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 14:13
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Trang bị xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CITY AUTO
25/04/2025 11:03
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý lòng sông hạ lưu nhà máy thủy điện Sê San 3A - Giai đoạn 2 với 2 nhà thầu tham gia.
23/04/2025 09:09
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xử lý Sạt lở vai phải phía hạ lưu Công trình thủy điện Sê San 3A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/04/2025 10:45
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố KQMT gói thầu Trang bị xe ô tô 7 chỗ phục vụ công tác sản xuất kinh doanh với 2 nhà thầu tham gia.
14/04/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Cải tạo đường dây 35kV từ trạm 110kV Diên Hồng đến nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚ HẠNH
19/08/2026 08:57
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Cải tạo đường dây 35kV từ trạm 110kV Diên Hồng đến nhà máy thủy điện Sê San 3A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2026 16:14
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải KHLCNT Cải tạo đường dây 35kV từ trạm 110kV Diên Hồng đến nhà máy thủy điện Sê San 3A với 1 gói thầu.
16/06/2026 09:55
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THUẬN PHONG
12/06/2026 13:32
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/03/2026 13:49
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xử lý lòng sông hạ lưu nhà máy thủy điện Sê San 3A - Giai đoạn 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG TÍN
16/03/2026 16:33
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A với 1 gói thầu.
16/03/2026 07:54
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị thu thập dữ liệu quan trắc điều tiết hồ chứa theo thời gian thực nhà máy thủy điện Sê San 3A với 1 gói thầu.
16/03/2026 07:48
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xử lý lòng sông hạ lưu nhà máy thủy điện Sê San 3A - Giai đoạn 2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2025 09:24
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và lắp đặt cấu hình tăng cường bảo mật hệ thống thông tin của Nhà máy thủy điện Sê San 3A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VIDANA
26/11/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đã đăng tải 76 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đã đăng tải 81 TBMT trong 78 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 66 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A có quan hệ với 100 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐIỆN SÊ SAN 3A có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời có 3 thứ làm ta đau khổ: rượu ngon làm ta mất trí, tiền nhiều làm ta bất chính, vợ đẹp làm ta đau khổ. "
J.P.Sartre