Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH như sau:
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 159 gói (với 160 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,25%, Xây lắp 41,88%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 8,75%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.544.945.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.371.386.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,25%, Xây lắp 41,88%, Tư vấn 3,13%, Phi tư vấn 8,75%, Hỗn hợp 5,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.544.945.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.371.386.010 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 219 gói thầu, trong đó trúng 214 gói, trượt 4 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 62.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (110), Thanh Hoá (13), Cao Bằng (5), Đà Nẵng (4), TP.Hồ Chí Minh (3), Bắc Ninh (3), Sơn La (2), Thái Nguyên (2), Ninh Bình (2), Hưng Yên (2), Nghệ An (1), Khánh Hòa (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Điện Biên (1), Không xác định (68)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (110), Thanh Hoá (13), Cao Bằng (5), Sơn La (2), Đà Nẵng (2), Bắc Kạn (2), TP.Hồ Chí Minh (1), Nghệ An (1), Ninh Thuận (1), Hà Nam (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Điện Biên (1), Bắc Giang (1), Hưng Yên (1), Không xác định (76)
- Có quan hệ với 61 bên mời thầu
- Có quan hệ với 74 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 3 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 20 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 293 gói thầu với 41 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00003450
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình công trình xây dựng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cặp tài liệu phục vụ Đại hội đại biểu Đảng bộ lần thứ XXIII (2020-2025) của cơ quan Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
21/08/2020 12:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ chăm sóc và cho thuê cây cảnh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
26/06/2020 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
17/06/2020 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, trụ sở số 220 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
28/05/2020 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ chăm sóc và cho thuê cây cảnh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/05/2020 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2020 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2020 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, trụ sở số 220 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/04/2020 20:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh, bảo vệ, chăm sóc và cho thuê cây cảnh năm 2020 của cơ quan TTCP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với 5 gói thầu.
28/03/2020 13:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây trát, lát nền, khu vệ sinh, điện nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
06/12/2018 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố kết quả gói thầu XL-01: Cải tạo một số hạng mục phục vụ đào tạo tại cơ sở 3 Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
03/07/2025 15:09
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố KQMT gói thầu XL-01: Cải tạo một số hạng mục phục vụ đào tạo tại cơ sở 3 Hà Nam với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:34
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đăng tải TBMT XL-01: Cải tạo một số hạng mục phục vụ đào tạo tại cơ sở 3 Hà Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 19:04
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố kết quả gói thầu XL-01: Cải tạo cổng chính, văn phòng làm việc nhà B1 và một số hạng mục nhỏ tại khu B năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LÂM
30/12/2024 17:46
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố KQMT gói thầu XL-01: Cải tạo cổng chính, văn phòng làm việc nhà B1 và một số hạng mục nhỏ tại khu B năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 13:36
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đăng tải TBMT XL-01: Cải tạo cổng chính, văn phòng làm việc nhà B1 và một số hạng mục nhỏ tại khu B năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/12/2024 13:15
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố kết quả gói thầu TV-02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
11/12/2024 16:35
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố KQMT gói thầu TV-02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 09:17
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đăng tải TBMT TV-02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/11/2024 08:00
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH công bố kết quả gói thầu TV-02: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KINH TẾ- KỸ THUẬT XÂY DỰNG VIỆT NAM
19/09/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cặp tài liệu phục vụ Đại hội đại biểu Đảng bộ lần thứ XXIII (2020-2025) của cơ quan Thanh tra Chính phủ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
21/08/2020 12:16
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ chăm sóc và cho thuê cây cảnh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
26/06/2020 13:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
17/06/2020 09:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, trụ sở số 220 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
28/05/2020 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ chăm sóc và cho thuê cây cảnh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/05/2020 17:02
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2020 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp dịch vụ vệ sinh năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2020 17:25
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ bảo vệ năm 2020 tại Trụ sở của Thanh tra Chính phủ Lô D29 khu đô thị mới, đường Phạm Văn Bạch, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội, trụ sở số 220 Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội và trụ sở số 182 đường Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, Hà Nội của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/04/2020 20:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh, bảo vệ, chăm sóc và cho thuê cây cảnh năm 2020 của cơ quan TTCP của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH với 5 gói thầu.
28/03/2020 13:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây trát, lát nền, khu vệ sinh, điện nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH.
06/12/2018 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải 160 TBMT trong 159 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 156 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MỸ ĐÌNH có quan hệ với 13 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn có thể nói ra trong lòng bạn cảm thấy vui như thế nào, thì niềm vui của bạn chỉ có giới hạn. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.