Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z027018
Mã định danh (theo MSC mới)
vn2901794351
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH

Số ĐKKD
2901794351
Địa chỉ
số 18/22 đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Bến Thủy, Thành phố Vinh, Nghệ An
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
số 18/22 đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Trường Vinh, Nghệ An
Số điện thoại (MSC cũ)
0985862011
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
2901794351
Ngày cấp
07/08/2015
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Công ty Cổ phần
Tên cơ quan chủ quản
UBND tỉnh Nghệ An
Người đại diện
PHẠM QUỲNH TRANG
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
07/11/2017
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH như sau:

  • Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 33 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH như sau:
  • Đã tham gia 28 gói thầu, trong đó trúng 28 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.13% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (20), Hà Tĩnh (1), Không xác định (7)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (20), Hà Tĩnh (1), Không xác định (7)
  • Có quan hệ với 10 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 39 gói thầu với 15 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Thành Danh
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00022538
  • Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Nghệ An
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
     ⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Nông nghiệp và PTNT Thủy lợi
     ⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa chất
     ⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và PTNH Thủy lợi
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Cải tạo và Lắp đặt hệ thống hội nghị, giao ban trực tuyến phòng họp đầu cầu Huyện ủy
Ngày đăng tải: 11:11 10/10/2023
Số gói thầu: 5
Tên dự án: Xây dựng nhà để xe, phòng bảo vệ Tòa án nhân dân tỉnh và mua sắm trang thiết bị làm việc Trụ sở mới Tòa án nhân dân thành phố Vinh
Ngày đăng tải: 14:49 29/11/2022
Số gói thầu: 5
Tên dự án: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống cấp thoát nước và hệ thống phòng cháy chữa cháy Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghiệp Việt Nam – Hàn Quốc
Ngày đăng tải: 10:45 10/10/2022
Số gói thầu: 5
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 159 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH đã đăng tải 49 TBMT trong 48 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 33 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT có nội dung cần làm rõ

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH đã đăng tải 43 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: Số 291, đường Lê Duẩn, phường Trung Đô, TP. Vinh, tỉnh Nghệ An
Địa chỉ: Khối 1, Thị Trấn Tân Lạc, Huyện Quỳ Châu, Tỉnh Nghệ An, Việt Nam
Địa chỉ: Xóm 12, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn, tỉnh Nghệ An
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THÀNH DANH có quan hệ với 12 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 514
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây