Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.575.662.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.341.337.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.575.662.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 36.341.337.726 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,64%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN MỎ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
30/07/2024 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng, thị trấn Thanh Sơn, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
22/05/2024 14:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN.
01/08/2023 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2023 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2022 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho Hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, địa chất; Lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán thi công xây dựng đập ngăn hồ chứa quặng đuôi mỏ sắt Tiến Bộ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN.
19/07/2022 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Khảo sát địa hình, địa chất; Lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán thi công xây dựng đập ngăn hồ chứa quặng đuôi mỏ sắt Tiến Bộ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN MỎ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
30/07/2024 09:01
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. với 2 nhà thầu tham gia.
18/07/2024 11:00
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 15:11
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 14:45
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng, thị trấn Thanh Sơn, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ với 2 gói thầu.
22/05/2024 14:06
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOMECO AN KHANG
01/08/2023 15:18
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá với 3 nhà thầu tham gia.
23/05/2023 10:07
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2023 15:23
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (điều chỉnh lần 2) thực hiện Phương án cải tạo, nâng công suất quạt hút của hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá với 1 gói thầu.
17/04/2023 10:31
CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN công bố KQMT gói thầu Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá với 2 nhà thầu tham gia.
27/12/2022 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN MỎ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG XUÂN
30/07/2024 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Thi công Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng- Phú Thọ. của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2024 14:45
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải KHLCNT Phương án tổng hợp, xác định trữ lượng khoáng sản quarzit khu Thục Luyện, mỏ Đồn Vàng, thị trấn Thanh Sơn, huyện Thanh Sơn, tỉnh Phú Thọ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với 2 gói thầu.
22/05/2024 14:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN.
01/08/2023 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2023 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/12/2022 15:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Mua sắm quạt hút và tủ điều khiển (đồng bộ) cho Hệ thống lọc bụi số 2 - Nhà máy Luyện thép Lưu Xá của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/10/2022 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát địa hình, địa chất; Lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán thi công xây dựng đập ngăn hồ chứa quặng đuôi mỏ sắt Tiến Bộ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN.
19/07/2022 09:42
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT Khảo sát địa hình, địa chất; Lập Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán thi công xây dựng đập ngăn hồ chứa quặng đuôi mỏ sắt Tiến Bộ của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
29/04/2022 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải 18 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN GANG THÉP THÁI NGUYÊN có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tối ba mươi khép cánh càn khôn Ních chặt lại kẻo ma vương đưa quỷ tớiSáng mồng một, lỏng theo tạo hóaMở toang ra, cho thiếu nữ đón xuân vào. "
Hồ Xuân Hương