Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 14,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 663.432.534.729 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 598.944.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 14,29%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 663.432.534.729 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 598.944.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy sấy và máy ép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
- Nhà thầu trúng thầu: Siempelkamp Maschinen und Anlagenbau GmbH
27/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tạo năng lượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy dẫn khí nén của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy hoàn thiện sản phẩm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chuẩn bị sợi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chuẩn bị dăm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
- Nhà thầu trúng thầu: HOE HENG ENGINEERING SDN BHD
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Nhà máy MFB (Ép tấm phủ bề mặt Melamine) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha với 1 gói thầu.
10/12/2016 11:42
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Dự án Dây chuyền 2 Nhà máy chế biến gỗ MDF VRG Dongwha của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha với 1 gói thầu.
24/04/2015 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy sấy và máy ép.
- Nhà thầu trúng thầu: Siempelkamp Maschinen und Anlagenbau GmbH
27/06/2022 00:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tạo năng lượng.
- Nhà thầu trúng thầu: VYNCKE NV
14/06/2022 00:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy dẫn khí nén.
- Nhà thầu trúng thầu: Scheuch GmbH
14/06/2022 00:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy hoàn thiện sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Anthon GmbH
14/06/2022 00:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chuẩn bị sợi.
- Nhà thầu trúng thầu: VALMET AB
14/06/2022 00:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy chuẩn bị dăm.
- Nhà thầu trúng thầu: HOE HENG ENGINEERING SDN BHD
14/06/2022 00:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự án Thiết kế công nghệ và mua sắm thiết bị chính của Dự án dây chuyền 3 Nhà máy chế biến gỗ của Công ty CP gỗ MDF VRG Dongwha với 6 gói thầu.
23/02/2022 14:31
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự án Thiết kế công nghệ và mua sắm thiết bị chính của Dự án dây chuyền 3 Nhà máy chế biến gỗ của Công ty CP gỗ MDF VRG Dongwha với 6 gói thầu.
23/02/2022 12:01
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đăng tải TBMT Thi công xây dựng “XL01: Tổng thầu xây lắp: Cọc, móng máy, Nhà xưởng, hệ thống chiếu sáng, thông tin liên lạc, phòng cháy chữa cháy” (Đăng tải trên báo đấu thầu số 236 ngày 09/12/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/12/2016 08:00
Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đăng tải TBMT K03: Vận chuyển máy móc thiết bị chính từ cảng đến công trình (Số báo 81 ngày 05/05/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/05/2016 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy sấy và máy ép của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
- Nhà thầu trúng thầu: Siempelkamp Maschinen und Anlagenbau GmbH
27/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tạo năng lượng của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy dẫn khí nén của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy hoàn thiện sản phẩm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chuẩn bị sợi của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy chuẩn bị dăm của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha.
- Nhà thầu trúng thầu: HOE HENG ENGINEERING SDN BHD
14/06/2022 00:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TRƯỜNG THỊNH đã đăng tải KHLCNT Nhà máy MFB (Ép tấm phủ bề mặt Melamine) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha với 1 gói thầu.
10/12/2016 11:42
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Dự án Dây chuyền 2 Nhà máy chế biến gỗ MDF VRG Dongwha của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha với 1 gói thầu.
24/04/2015 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Gỗ MDF VRG Dongwha có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ảo tưởng là thức ăn của tình yêu. "
V.HUGO