Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.987.224.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.918.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.987.224.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.918.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Máy phát điện dự phòng 80kVA cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÁY PHÁT ĐIỆN HẢI VÂN
19/08/2022 07:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 Xe ô tô TOYOTA 7 chỗ ngồi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
22/07/2022 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 02 Xe nâng hàng cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
22/07/2022 12:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 02 Xe SUZUKI tải van của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh Doanh ô tô NISU
22/07/2022 12:02
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán mua sắm mới tài sản phục vụ hoạt động kinh doanh cho Chi nhánh Hà Nội.
02/06/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Máy phát điện dự phòng 80kVA cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÁY PHÁT ĐIỆN HẢI VÂN
19/08/2022 07:07
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố KQMT gói thầu Máy phát điện dự phòng 80kVA cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 với 2 nhà thầu tham gia.
29/07/2022 17:47
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đăng tải TBMT Máy phát điện dự phòng 80kVA cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/07/2022 15:24
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 Xe ô tô TOYOTA 7 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Toyota Long Biên
22/07/2022 14:15
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đăng tải KHLCNT Mua sắm mới tài sản phục vụ hoạt động kinh doanh cho Chi nhánh Hà Nội với 1 gói thầu.
22/07/2022 13:51
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm mới 02 Xe nâng hàng cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP VIỆT NHẬT
22/07/2022 12:05
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố kết quả gói thầu Mua sắm mới 02 Xe SUZUKI tải van.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh Doanh ô tô NISU
22/07/2022 12:02
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố KQMT gói thầu Máy phát điện dự phòng 80kVA cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 với 1 nhà thầu tham gia.
13/07/2022 16:30
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố KQMT gói thầu Mua sắm mới 01 Xe ô tô TOYOTA 7 chỗ ngồi với 2 nhà thầu tham gia.
11/07/2022 16:10
CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI công bố KQMT gói thầu Mua sắm mới 02 Xe nâng hàng cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 với 1 nhà thầu tham gia.
11/07/2022 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Máy phát điện dự phòng 80kVA cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÁY PHÁT ĐIỆN HẢI VÂN
19/08/2022 07:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 01 Xe ô tô TOYOTA 7 chỗ ngồi của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
22/07/2022 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 02 Xe nâng hàng cho 02 kho thuốc GDP, GSP tầng 1, 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
22/07/2022 12:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm mới 02 Xe SUZUKI tải van của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kinh Doanh ô tô NISU
22/07/2022 12:02
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự toán mua sắm mới tài sản phục vụ hoạt động kinh doanh cho Chi nhánh Hà Nội.
02/06/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 11 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ICOM ĐỒNG NAI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người không phải là vì xinh đẹp nên đáng yêu mà là vì đáng yêu nên mới xinh đẹp. "
Lev Tolstoy (Nga)