Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.409.333.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.045.629.049 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.409.333.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.045.629.049 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,93%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 7 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH TÂY BẮC
21/01/2025 10:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ANPHA
24/12/2024 21:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2024 18:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:15
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico.
22/11/2024 15:15
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico.
22/11/2024 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 01 máy xúc thủy lực gầu ngược, dung tích gầu 1,9m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU TUYÊN QUANG
27/12/2023 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 01 máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 3,1m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP GTN VIỆT NAM
20/12/2023 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH TÂY BẮC
21/01/2025 10:12
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico với 1 nhà thầu tham gia.
30/12/2024 09:29
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ANPHA
24/12/2024 21:07
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2024 18:06
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico với 2 nhà thầu tham gia.
02/12/2024 17:29
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 11:09
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:30
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:15
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO công bố kết quả gói thầu Cung cấp 01 máy xúc thủy lực gầu ngược, dung tích gầu 1,9m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU TUYÊN QUANG
27/12/2023 10:08
CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO công bố kết quả gói thầu Cung cấp 01 máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 3,1m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP GTN VIỆT NAM
20/12/2023 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ CÔNG TRÌNH TÂY BẮC
21/01/2025 10:12
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG ANPHA
24/12/2024 21:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/12/2024 18:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công xây dựng cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/11/2024 11:09
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO với 3 gói thầu.
22/11/2024 15:15
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà công vụ khu văn phòng Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico.
22/11/2024 15:15
Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa khu tập thể Công ty Cổ phần Khoáng sản 3 - Vimico.
22/11/2024 15:15
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 01 máy xúc thủy lực gầu ngược, dung tích gầu 1,9m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU TUYÊN QUANG
27/12/2023 10:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp 01 máy xúc lật bánh lốp, dung tích gầu 3,1m3 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP GTN VIỆT NAM
20/12/2023 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KHOÁNG SẢN 3 - VIMICO có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong tâm trí, chúng ta hoài nghi và ngờ vực, và chúng ta tìm được một loại lạc thú, một loại niềm vui từ chuyện đó. Nhưng trong trái tim, chúng ta cố gắng chứa đựng cả thế giới, và bằng cách yêu thương thế giới, chúng ta có được niềm vui. "
Sri Chinmoy
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.