Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.540.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.992.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.540.235.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.992.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 170 gói thầu, trong đó trúng 147 gói, trượt 18 gói, 1 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 40.21% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.45% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (78), Lâm Đồng (11), Đồng Nai (5), Tây Ninh (2), Cà Mau (1), An Giang (1), Gia Lai (1), Cần Thơ (1), Vĩnh Long (1), Không xác định (69)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (50), Lâm Đồng (11), Đồng Nai (5), Bình Dương (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), Long An (2), Bạc Liêu (1), Kiên Giang (1), Bình Định (1), Cần Thơ (1), Trà Vinh (1), Không xác định (91)
- Có quan hệ với 75 bên mời thầu
- Có quan hệ với 73 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 55 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng 6 gói, thua 18 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 9 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 33 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN (SCQC)
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000774
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình xây dựng công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp nhẹ, Giao thông (cầu, đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp, Giao thông (cầu, đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Công nghiệp, Giao thông (cầu, đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp nhẹ, Giao thông (cầu, đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp, Giao thông (cầu, đường bộ), Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng chuyên biệt (cọc; gia cố, xử lý nền móng, kết cấu công trình; kết cấu ứng suất trước; kết cấu bao che, mặt dựng công trình;...)
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình nhà công nghiệp
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật cấp nước, thoát nước; nhà để xe ô tô; sân bãi để xe, máy móc, thiết bị
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông đường bộ; cầu
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
24/05/2022 14:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM TOÁN TAF
21/04/2022 19:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 03 (ĐC): Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN QUY HOẠCH THỦY LỢI MIỀN NAM
09/09/2021 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
09/09/2021 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (BS): Tư vấn Dịch thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phú Long Sài Gòn
09/09/2021 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải TBMT Gói thầu sô 03 (ĐC): Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
12/05/2021 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
24/05/2022 14:46
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM TOÁN TAF
21/04/2022 19:17
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 5 gói thầu.
21/04/2022 19:11
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược với 3 nhà thầu tham gia.
07/02/2022 16:30
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/10/2021 17:44
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Gói thầu sô 03 (ĐC): Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quy hoạch đô thị và nông thôn tỉnh Đồng Tháp, Viện Chiến lược và phát triển Giao thông vận tải, Viện Quy hoạch và Thiết kế nông nghiệp, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KHÔNG GIAN KIẾN TRÚC QUỐC TẾ, VIỆN QUY HOẠCH THỦY LỢI MIỀN NAM
09/09/2021 15:47
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN
09/09/2021 14:41
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN công bố kết quả gói thầu Gói thầu (BS): Tư vấn Dịch thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phú Long Sài Gòn
09/09/2021 14:39
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đăng tải TBMT Gói thầu sô 03 (ĐC): Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
12/05/2021 20:22
CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đăng tải KHLCNT Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 5 gói thầu.
12/03/2021 14:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập báo cáo đánh giá môi trường chiến lược của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TRẦN NGUYỄN
24/05/2022 14:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM TOÁN TAF
21/04/2022 19:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 03 (ĐC): Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN QUY HOẠCH THỦY LỢI MIỀN NAM
09/09/2021 15:47
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
09/09/2021 14:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu (BS): Tư vấn Dịch thuật của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phú Long Sài Gòn
09/09/2021 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải TBMT Gói thầu sô 03 (ĐC): Lập Quy hoạch tỉnh Đồng Tháp thời kỳ 2021 - 2030, tầm nhìn đến năm 2050 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN với hình thức Đấu thầu rộng rãi quốc tế.
12/05/2021 20:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bước vào đám đông giống như chìm vào món hầm – bạn trở thành một nguyên liệu, bạn khoác lên một mùi vị riêng. "
Margaret Atwood