Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 17 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.718.737.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.694.946.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.718.737.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.694.946.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 15 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 8 gói thầu với 10 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Bốc xếp, vận chuyển than tại Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (BXVC04/2026) với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:50
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Bốc xếp, vận chuyển than tại Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (BXVC04/2026) với 1 gói thầu.
09/03/2026 20:00
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Vận chuyển than bằng đường biển từ các cảng, khu neo thuộc khu vực Quảng Ninh đến khu vực Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (VC06/2026) với 1 gói thầu.
09/03/2026 19:52
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Vận chuyển than bằng đường biển từ các cảng, khu neo thuộc khu vực Quảng Ninh đến khu vực Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (VC06/2026) với 1 gói thầu.
09/03/2026 19:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Bốc xếp, vận chuyển than bằng ô tô, chế biến than và sản phẩm ngoài than tại kho than Tiền Hải, Phân xưởng Chế biến và Kinh doanh than Tiền Hải năm 2025 (BXVCCB02/2025) với 1 gói thầu.
26/11/2024 18:09
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Vận chuyển than bằng đường biển các tuyến năm 2025 (VC02/2025) với 1 gói thầu.
26/11/2024 18:09
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Vận chuyển than bằng đường bộ từ khu vực cảng Hòn La, Quảng Bình đến kho chứa than Nhà máy nhiệt điện Vũng Áng 1 năm 2024 với 1 gói thầu.
27/05/2024 14:14
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Mua bạt che than của Phân xưởng/Trạm trực thuộc Công ty Cổ phần Kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin với 1 gói thầu.
17/05/2023 16:37
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI T-GROUP
28/07/2022 16:17
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Nam Dũng
28/07/2022 15:59
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trạm chế biến và kinh doanh than Hòn Gai - Chi nhánh Quảng Ninh với 4 gói thầu.
26/05/2022 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Bốc xếp, vận chuyển than tại Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (BXVC04/2026) với 1 gói thầu.
24/07/2026 09:50
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Bốc xếp, vận chuyển than tại Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (BXVC04/2026) với 1 gói thầu.
09/03/2026 20:00
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Vận chuyển than bằng đường biển từ các cảng, khu neo thuộc khu vực Quảng Ninh đến khu vực Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (VC06/2026) với 1 gói thầu.
09/03/2026 19:52
Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đăng tải KHLCNT Vận chuyển than bằng đường biển từ các cảng, khu neo thuộc khu vực Quảng Ninh đến khu vực Cảng Gò Dầu, Đồng Nai năm 2026 (VC06/2026) với 1 gói thầu.
09/03/2026 19:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đã đăng tải 26 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đã đăng tải 15 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần kinh doanh than Miền Bắc - Vinacomin có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Em hãy đặt tay trái em lên vai phải em, và đặt tay phải lên vai trái. Bây giờ thì siết thật chặt, em nhé! Em thấy không, anh đang ôm em đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.