Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 166 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 157 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 193 gói (với 196 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 205 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,53%, Xây lắp 10,71%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 612.679.602.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 586.447.713.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX như sau:
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 51,53%, Xây lắp 10,71%, Tư vấn 2,04%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 612.679.602.322 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 586.447.713.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 204 KHLCNT trong đó có 143 KHLCNT tự đăng tải, có 61 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 200 TBMT trong đó tự mời thầu 196 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 18 gói thầu, trong đó trúng 17 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 65.18% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (7), Đắk Lắk (4), Lâm Đồng (4), Hà Nội (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Đà Nẵng (2), Đồng Nai (2), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3), Khánh Hòa (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Đà Nẵng (2), Phú Yên (2), Bình Thuận (2), Không xác định (10)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn Bản quyền, dịch vụ bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật thiết bị tường lửa lõi (Core Firewall) cho 02 Thiết bị tường lửa bảo vệ mạng lõi - Quantum Force 9800 Plus - CPAP-SG9800-PLUS-SNBT của Hãng Checkpoint cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty Cổ phần Tập đoàn HIPT – Công ty Cổ phần Cung cấp Giải pháp, Ứng dụng và Phát triển Công nghệ (Tên viết tắt: Liên danh HIPT – DAKTA)
27/08/2026 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền hệ thống giám sát truy cập, bảo vệ cơ sở dữ liệu (CSDL) Imperva X2520 Database Firewall cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ JPROTECH
27/08/2026 09:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị xác định hàm lượng FAME trong nhiên liệu hàng không của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ LT VIỆT NAM
26/08/2026 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Phần mềm quản lý bảo trì bảo dưỡng vận hành Xe tra nạp cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex (PA-RTM “Refueller Truck Management”) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Lắp đặt, cải tạo, nâng cấp hệ thống đồng hồ xăng dầu tại các Chi nhánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Đầu tư thay thế hệ thống lưu trữ SAN Storage Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Đầu tư thay thế hệ thống lưu trữ SAN Storage Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 08:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền Giải pháp sao lưu dữ liệu (Oracle GoldenGate), Giải pháp mã hóa dữ liệu bản ghi sao lưu dữ liệu trên hệ thống Cloud Oracle, Gia hạn bản quyền Oracle phục vụ chạy Database kết nối hệ thống phần mềm phát hành hóa đơn của VNPT phục vụ triển khai hóa đơn điện tử của Công ty và Mở rộng không gian sử dụng trên hệ thống Cloud Oracle GoldenGate cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ JPROTECH
18/08/2026 08:41
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải KHLCNT Gia hạn bảo hành phần cứng và dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật đối với hệ thống cân bằng tải và Dịch vụ quản trị hệ thống hạ tầng mạng, hỗ trợ kỹ thuật khắc phục sự cố 24x7 cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:15
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải KHLCNT Đầu tư Giải pháp Hệ thống quản lý truy cập tài khoản mật khẩu đặc quyền bao gồm dịch vụ triển khai, chuyển giao công nghệ và Dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật khắc phục sự cố 24x7 cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX công bố kết quả gói thầu Gia hạn Bản quyền, dịch vụ bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật thiết bị tường lửa lõi (Core Firewall) cho 02 Thiết bị tường lửa bảo vệ mạng lõi - Quantum Force 9800 Plus - CPAP-SG9800-PLUS-SNBT của Hãng Checkpoint cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty Cổ phần Tập đoàn HIPT – Công ty Cổ phần Cung cấp Giải pháp, Ứng dụng và Phát triển Công nghệ (Tên viết tắt: Liên danh HIPT – DAKTA)
27/08/2026 09:07
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX công bố kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền hệ thống giám sát truy cập, bảo vệ cơ sở dữ liệu (CSDL) Imperva X2520 Database Firewall cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ JPROTECH
27/08/2026 09:05
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị xác định hàm lượng FAME trong nhiên liệu hàng không.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ LT VIỆT NAM
26/08/2026 15:06
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải TBMT Phần mềm quản lý bảo trì bảo dưỡng vận hành Xe tra nạp cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex (PA-RTM “Refueller Truck Management”) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:27
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX công bố KQMT gói thầu Nâng cấp, lắp đặt hệ thống tự động hóa trên xe tra nạp giai đoạn 2 với 1 nhà thầu tham gia.
21/08/2026 16:01
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải TBMT Lắp đặt, cải tạo, nâng cấp hệ thống đồng hồ xăng dầu tại các Chi nhánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 13:51
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX công bố KQMT gói thầu Mua sắm lốp xe tra nạp cho các Chi nhánh năm 2026 với 1 nhà thầu tham gia.
20/08/2026 15:34
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị hóa nghiệm cho Phòng thử nghiệm các Chi nhánh với 1 nhà thầu tham gia.
19/08/2026 11:31
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải TBMT Đầu tư thay thế hệ thống lưu trữ SAN Storage Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 10:05
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải TBMT Đầu tư thay thế hệ thống lưu trữ SAN Storage Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 08:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn Bản quyền, dịch vụ bảo hành và hỗ trợ kỹ thuật thiết bị tường lửa lõi (Core Firewall) cho 02 Thiết bị tường lửa bảo vệ mạng lõi - Quantum Force 9800 Plus - CPAP-SG9800-PLUS-SNBT của Hãng Checkpoint cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Công ty Cổ phần Tập đoàn HIPT – Công ty Cổ phần Cung cấp Giải pháp, Ứng dụng và Phát triển Công nghệ (Tên viết tắt: Liên danh HIPT – DAKTA)
27/08/2026 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền hệ thống giám sát truy cập, bảo vệ cơ sở dữ liệu (CSDL) Imperva X2520 Database Firewall cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ JPROTECH
27/08/2026 09:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị xác định hàm lượng FAME trong nhiên liệu hàng không của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ LT VIỆT NAM
26/08/2026 15:06
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Phần mềm quản lý bảo trì bảo dưỡng vận hành Xe tra nạp cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex (PA-RTM “Refueller Truck Management”) của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 16:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Lắp đặt, cải tạo, nâng cấp hệ thống đồng hồ xăng dầu tại các Chi nhánh của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 13:51
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Đầu tư thay thế hệ thống lưu trữ SAN Storage Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 10:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT Đầu tư thay thế hệ thống lưu trữ SAN Storage Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 08:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải kết quả gói thầu Gia hạn bản quyền Giải pháp sao lưu dữ liệu (Oracle GoldenGate), Giải pháp mã hóa dữ liệu bản ghi sao lưu dữ liệu trên hệ thống Cloud Oracle, Gia hạn bản quyền Oracle phục vụ chạy Database kết nối hệ thống phần mềm phát hành hóa đơn của VNPT phục vụ triển khai hóa đơn điện tử của Công ty và Mở rộng không gian sử dụng trên hệ thống Cloud Oracle GoldenGate cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ JPROTECH
18/08/2026 08:41
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải KHLCNT Gia hạn bảo hành phần cứng và dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật đối với hệ thống cân bằng tải và Dịch vụ quản trị hệ thống hạ tầng mạng, hỗ trợ kỹ thuật khắc phục sự cố 24x7 cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:15
CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đăng tải KHLCNT Đầu tư Giải pháp Hệ thống quản lý truy cập tài khoản mật khẩu đặc quyền bao gồm dịch vụ triển khai, chuyển giao công nghệ và Dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật khắc phục sự cố 24x7 cho Công ty Cổ phần Nhiên liệu bay Petrolimex với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải 166 KHLCNT, trong đó có 180 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải 196 TBMT trong 193 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 196 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX đã đăng tải 205 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 205 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX có quan hệ với 113 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN NHIÊN LIỆU BAY PETROLIMEX có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ngày hôm nay, tôi sẽ thách thức mọi trở ngại trên con đường mà tôi lựa chọn và đặt niềm tin. Tôi hiểu rằng, khó khăn là một phần của cuộc sống và chúng tồn tại là để tôi chinh phục và vượt qua "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.