Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 112 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 210 gói thầu, trong đó có 85 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 85 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 127 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 127 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.831.917.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.613.720.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.831.917.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 81.613.720.123 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,01%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 93 KHLCNT trong đó có 90 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
05/10/2022 14:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thịnh Phát An
09/09/2022 14:52
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, lập bản đồ cập nhật pháp lý xin sử dụng đất - Khu vực phía nam rạch Tư Ten (diện tích khoảng 22ha) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khảo sát và Tư vấn Xây dựng Thái Bình
31/08/2022 16:18
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đơn nguyên B1 công trình Khu lưu trú công nhân – Khu chế xuất Tân Thuận.
29/08/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
18/08/2022 10:36
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu định cư An Phú Tây của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
22/07/2022 14:16
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu định cư Phước Kiển (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
22/07/2022 14:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ mội trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG SÀI GÒN
22/07/2022 14:11
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn với 2 gói thầu.
11/07/2022 14:08
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhất Nguyên
23/06/2022 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
05/10/2022 14:43
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thịnh Phát An
09/09/2022 14:52
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Đo đạc, lập bản đồ cập nhật pháp lý xin sử dụng đất - Khu vực phía nam rạch Tư Ten (diện tích khoảng 22ha).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khảo sát và Tư vấn Xây dựng Thái Bình
31/08/2022 16:18
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
18/08/2022 10:36
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu định cư An Phú Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG SÀI GÒN
22/07/2022 14:16
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu định cư Phước Kiển (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG SÀI GÒN
22/07/2022 14:14
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ mội trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG SÀI GÒN
22/07/2022 14:11
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đăng tải KHLCNT Điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) với 2 gói thầu.
11/07/2022 14:08
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhất Nguyên
23/06/2022 08:47
Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 với 3 gói thầu.
22/06/2022 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG SÀI GÒN 3
05/10/2022 14:43
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công sửa chữa của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng Thịnh Phát An
09/09/2022 14:52
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, lập bản đồ cập nhật pháp lý xin sử dụng đất - Khu vực phía nam rạch Tư Ten (diện tích khoảng 22ha) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khảo sát và Tư vấn Xây dựng Thái Bình
31/08/2022 16:18
Chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa đơn nguyên B1 công trình Khu lưu trú công nhân – Khu chế xuất Tân Thuận.
29/08/2022 07:00
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NGUYÊN
18/08/2022 10:36
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu định cư An Phú Tây của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
22/07/2022 14:16
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ môi trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu định cư Phước Kiển (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
22/07/2022 14:14
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Báo cáo công tác bảo vệ mội trường định kỳ năm 2022 tại dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG SÀI GÒN
22/07/2022 14:11
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải KHLCNT Điều chỉnh tổng mức đầu tư và điều chỉnh tổng dự toán dự án Khu nhà ở và nghỉ ngơi giải trí (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn với 2 gói thầu.
11/07/2022 14:08
Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nhất Nguyên
23/06/2022 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải 112 KHLCNT, trong đó có 210 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn đã đăng tải 85 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 85 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Cổ phần Phát triển Nam Sài Gòn có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không thể vừa ghen tị và vừa hạnh phúc. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.