Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 47 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 22,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.613.025.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.188.911.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,27%, Phi tư vấn 22,73%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.613.025.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.188.911.257 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 17 gói thầu, trong đó trúng 17 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 63.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (11), Lạng Sơn (2), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Giang (5), Bắc Ninh (3), Lạng Sơn (2), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 15 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 413 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG BẠCH KIM
03/01/2023 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG BẮC GIANG
28/12/2022 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất vệ sinh tiêu độc, khử trùng phòng chống dịch động vật năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 20:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 17:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc diệt chuột vụ Đông năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2022 22:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản thi công, lắp đặt phòng học trực tuyến Trường Chính trị tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
15/12/2022 23:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị xây dựng phòng họp trực tuyến của Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VẠN AN THỊNH
14/12/2022 21:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 và những năm tiếp theo của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - MẠNG - VIỄN THÔNG I.C.T
14/12/2022 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO
12/12/2022 21:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2022 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG BẠCH KIM
03/01/2023 11:11
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm thử phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG BẮC GIANG
28/12/2022 17:24
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm hóa chất vệ sinh tiêu độc, khử trùng phòng chống dịch động vật năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng với 2 nhà thầu tham gia.
27/12/2022 10:03
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2022 08:10
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc diệt chuột vụ Đông năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng với 3 nhà thầu tham gia.
22/12/2022 09:54
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất vệ sinh tiêu độc, khử trùng phòng chống dịch động vật năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 20:14
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất vệ sinh tiêu độc, khử trùng phòng chống dịch động vật năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng với 1 gói thầu.
19/12/2022 19:54
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đăng tải TBMT Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 17:48
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đăng tải KHLCNT Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 với 1 gói thầu.
19/12/2022 17:27
CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đăng tải KHLCNT Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 với 1 gói thầu.
19/12/2022 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG BẠCH KIM
03/01/2023 11:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ TRUYỀN THÔNG BẮC GIANG
28/12/2022 17:24
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất vệ sinh tiêu độc, khử trùng phòng chống dịch động vật năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 20:14
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Thuê máy chủ và các ứng dụng công nghệ thông tin phục vụ nâng cấp Báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 17:48
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thuốc diệt chuột vụ Đông năm 2022 trên địa bàn huyện Yên Dũng của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
18/12/2022 22:49
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản thi công, lắp đặt phòng học trực tuyến Trường Chính trị tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
15/12/2022 23:05
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa, vật tư, thiết bị xây dựng phòng họp trực tuyến của Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VẠN AN THỊNH
14/12/2022 21:39
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Nâng cấp báo Bắc Giang điện tử giai đoạn 2021-2025 và những năm tiếp theo của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC - MẠNG - VIỄN THÔNG I.C.T
14/12/2022 16:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc năm 2022 của Chi cục Dân số - KHHGĐ tỉnh Bắc Giang của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO
12/12/2022 21:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Kiểm thử phần mềm của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2022 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 47 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải 44 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG đã đăng tải 26 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH VÀ ĐẦU TƯ TIÊN PHONG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Có nhiều người vì tham lam, muốn được nhiều thứ hơn nữa lại vứt mất những thứ đang có. "
Aisopos (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".