Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 79 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 120 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 5,13%, Phi tư vấn 17,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.214.947.756.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.167.129.900.905 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 5,13%, Phi tư vấn 17,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.214.947.756.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.167.129.900.905 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 67 KHLCNT trong đó có 58 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 68 TBMT trong đó tự mời thầu 51 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư hệ thống phun sương dập bụi di động bán kính phun xa ≥ 100m.
09/06/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp DVTV kiếm toán, quyết toán dự án hoàn thành dự án phục vụ sản xuất năm 2020-Mỏ Khe Chàm II của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
03/06/2020 10:19
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát phục vụ Lập điều chỉnh bổ sung quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 phục vụ đổ thải Dự án khai thác lộ thiên mỏ Khe Chàm II, tại phường Mông Dương, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
26/05/2020 07:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa công trình Sân bãi kho than mb +125 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
21/05/2020 09:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp 01 máy san gạt đường bánh lốp công suất ≥ 250HP năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
20/05/2020 16:17
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp 01 Máy toàn đạc điện tử năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
18/05/2020 16:12
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp 08 xe ôtô tải tự đổ khung cứng, trọng tải định mức 90 ÷ 100 tấn năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HANCO
14/05/2020 11:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ Lập điều chỉnh bổ sung quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 phục vụ đổ thải Dự án khai thác lộ thiên mỏ Khe Chàm II, tại phường Mông Dương, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Thiết kế xây dựng Quảng Ninh
13/05/2020 08:24
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công Sửa chữa nhà giao ca các công trường 2013 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp thương mại Quyết Thắng
13/05/2020 07:54
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sửa chữa công trình Sân bãi kho than mb +125 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/05/2020 13:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp 01 hệ thống phun sương dập bụi di động bán kính phun xa ≥ 100m năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/06/2020 09:35
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp 01 hệ thống phun sương dập bụi di động bán kính phun xa ≥ 100m năm 2020 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/06/2020 16:42
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đăng tải KHLCNT Dự án đầu tư hệ thống phun sương dập bụi di động bán kính phun xa ≥ 100m với 2 gói thầu.
09/06/2020 15:32
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp DVTV kiếm toán, quyết toán dự án hoàn thành dự án phục vụ sản xuất năm 2020-Mỏ Khe Chàm II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN BDO
03/06/2020 10:19
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát phục vụ Lập điều chỉnh bổ sung quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 phục vụ đổ thải Dự án khai thác lộ thiên mỏ Khe Chàm II, tại phường Mông Dương, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG DÂN DỤNG CÔNG NGHIỆP
26/05/2020 07:37
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa công trình Sân bãi kho than mb +125.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp thương mại Quyết Thắng
21/05/2020 09:35
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp 01 máy san gạt đường bánh lốp công suất ≥ 250HP năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP PHÚ THÁI
20/05/2020 16:17
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp 01 Máy toàn đạc điện tử năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TECOS VIỆT NAM
18/05/2020 16:12
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp 08 xe ôtô tải tự đổ khung cứng, trọng tải định mức 90 ÷ 100 tấn năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HANCO
14/05/2020 11:28
Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ Lập điều chỉnh bổ sung quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 phục vụ đổ thải Dự án khai thác lộ thiên mỏ Khe Chàm II, tại phường Mông Dương, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Thiết kế xây dựng Quảng Ninh
13/05/2020 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án đầu tư hệ thống phun sương dập bụi di động bán kính phun xa ≥ 100m.
09/06/2020 07:00
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cung cấp DVTV kiếm toán, quyết toán dự án hoàn thành dự án phục vụ sản xuất năm 2020-Mỏ Khe Chàm II của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
03/06/2020 10:19
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát phục vụ Lập điều chỉnh bổ sung quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 phục vụ đổ thải Dự án khai thác lộ thiên mỏ Khe Chàm II, tại phường Mông Dương, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
26/05/2020 07:37
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa công trình Sân bãi kho than mb +125 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
21/05/2020 09:35
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp 01 máy san gạt đường bánh lốp công suất ≥ 250HP năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
20/05/2020 16:17
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp 01 Máy toàn đạc điện tử năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
18/05/2020 16:12
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp 08 xe ôtô tải tự đổ khung cứng, trọng tải định mức 90 ÷ 100 tấn năm 2020 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HANCO
14/05/2020 11:28
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập nhiệm vụ Lập điều chỉnh bổ sung quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 phục vụ đổ thải Dự án khai thác lộ thiên mỏ Khe Chàm II, tại phường Mông Dương, xã Dương Huy, thành phố Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Quy hoạch và Thiết kế xây dựng Quảng Ninh
13/05/2020 08:24
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công Sửa chữa nhà giao ca các công trường 2013 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây lắp thương mại Quyết Thắng
13/05/2020 07:54
Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Sửa chữa công trình Sân bãi kho than mb +125 của chủ đầu tư Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/05/2020 13:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải 79 KHLCNT, trong đó có 120 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải 78 TBMT trong 73 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 51 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin đã đăng tải 84 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 84 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty cổ phần than Tây Nam Đá Mài Vinacomin có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bạn chân thực luôn luôn là: Khi bạn lầm lỗi, người đó không nghĩ là bạn thường xuyên làm như vậy. "
Laurence Peter